SteveMollel
JF-Expert Member
- Jul 12, 2015
- 8,803
- 25,451
Utuliege usome ukaelewa. Nimeongelea mechi za mwisho kukutana na hao watu na sio.mkusanyo... toka mwaka huu (2019) umeingia umepigwa hiviMkuu hizi stats zako hazijakamilika. Naona umeweka nilizofungwa ili kuwachanganya watu. Man U tumetoka na draw ya 2-2 darajani akaja kunifunga 2-0 FA, Tot kanipiga kwake 3-1, darajani nimembabua 2-0, Liver kalazimisha draw ya 1-1 kwake Anfield, nikaja nikamfunga 2-1 Carabao Cup kwake, leo kanifunga 2-0. Ass Anal nimempiga darajani 3-2 nikaenda kwake kanifunga 2-0. Man City nimempiga 2-0 darajani, nikaenda kwake kanipa kipigo takatifu sina haja kukielezea.
Sasa sijajua hapo ulikua unazungumzia mechi zipi. Kamilisha stats zako usipende ku screenshot ili mradi umekuta tu.
Sent using Jamii Forums mobile app
mahasira ya nini mkuu?RELAX naona kama umepanic hivi
huyo kwa sasa hivi hatokuelewa maana kashachanganyikiwa mpe muda kidogo akili zikimrudia atakuelewa tuUtuliege usome ukaelewa. Nimeongelea mechi za mwisho kukutana na hao watu na sio.mkusanyo... toka mwaka huu (2019) umeingia umepigwa hivi
Tarehe 24/02 uliloose.kwa.penati kwa city
Tarehe 18/02 ulipigwa na manchester
Tarehe 10/02 ulikula 6 na city
Tarehe 19/01 ulipigwa na Arsenal
Tarehe 08/01 ulipigwa na tott
Leo umepigwa na Liverpool 2 - 0
.
.
Mechi uloshinda ni ya tott ya tarehe 24/01. Apart fr hapo mechi zako na top 5 umechezea!
Sent using Jamii Forums mobile app
halafu wewe saizi yako ni spurs na watford,hiki kigenge cha sarri sijawahi kukielewaga na nahisi moshi wa bange analovuta kocha wenu umewaathiri mpaka washabiki
mahasira ya nini mkuu?RELAX naona kama umepanic hivi
sijaona swali mimi naona mihasira tu hapo,maana unataka kuleta historia wakati tuna current issue ya kujadili kuwa chelshit kafumuliwa na wahuni wa anfield na kesho tunakupeleka rasmi katika nafasi yako unayostahili
kwahiyo wewe leo umechukua kombe au?hahahahahahahahahahha mambo mengine bhana yanachekesha sana
thanks reds......kwa kunikamatia mwiziChelsea poleni na asanteni pia, I had no choice.
2 - 0: Haya huwa ni matokeo anapewa mmoja kama mwenzake hakutokea uwanjani.
Bora msingekuja Anfield.
thanks reds......kwa kunikamatia mwizi
kwahiyo wewe leo umechukua kombe au?hahahahahahahahahahha mambo mengine bhana yanachekesha sana
Hahahahahahahahah wanafungika kabisaSema sa ivi kipindi cha pili naona kocha aingize striker. Hawa jamaa wanafungika.
Sent using Jamii Forums mobile app
HahaaaaaàSarri ball ya nyoko [emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1071710View attachment 1071712
Sent using Jamii Forums mobile app
Kaangalie top ten ya timu zenye mataji mengi duniani ,ukimkuta cheltako njoo hapa uniambie
Kama ulicheza mpira komenti yangu haita kusumbua aiseeeMashabik hamkosagi mtu wakumuangushia lawama ,kama kupanga wachezaji mnaowatakaga kawapanga,
Kwanini Usi waapriciate liver kuwa wamecheza vzr,na utambue kuna viwanja ambavyo ni vigumu, kimoja wapo anfield,
Yohana 3:16
Mkuu usipanik cool down, ni matokeo tu ya Mpira, bado mna nafas ya UCL, kamkazien manyua , na muombe man city amcharaze tot