Guantanamo Sobibor
JF-Expert Member
- Aug 20, 2017
- 897
- 1,133
Kwa maoni yangu mimi kule nyuma ingekuwa hivi
Rudiger, christiensen, aspiliqueta
Then alonso,luiz,bakayoko,moses
Halafu mbele namaliza na
Hazard, batshuay,pedro
Hapa tutakuwa salama mengine tumuachie conte ila mimi ningepanga hivyo kikosi changu
cahill kakosea kitu gani leo? au ndo ashakuwa na damu ya kunguniBack line haiko makini hasa huyu cahil
we unataka akabie juu kwani kiungo huyo? anatoa kwasababu heri ya lawama kuliko fedhehaAnafanya opponent wanatapa mipira ya kurusha kila mara pia anarudi na kukabia ndani ya 18 kila mara
unakata tamaa ndani ya mechi nane???Wana Chelsea Wala tusiwe na Presha ya league mwaka huu, tujipange Mwakani, maana hata zile timu mbovu ndio zinapata pakutokea darajani?
Mwakani wa kuu
Chelsea alipoteza mechi tano katika Ligi msimu uliopita:Chelsea iangalie vizuri isije ikamaliza ikiwa namba 10. Ukifungwa na Palace na Banley maana yake uko weak sana. Msimu uliopita ili kuchukua ubingwa tulipoteza mechi 2 tu. Sasa hata round ya kwanza haijaisha tumeshapoteza mechi mbili na drop moja. Kiukweli we are not among the tittle contenders kutokana na matokeo ya leo.
Bila Morata na Kante leo kikosi kimekuwa kibaya kuliko hata Arsenal.
Daah tulizani mambo ya 4g ize2 aiseeMlizani kuzifunga timu ndogo 4-0 ni rahisi eeee
AF ww kumbe akili huna eeChelsea alipoteza mechi tano katika Ligi msimu uliopita:
vs Liverpool Home(2-1)
vs Arsenal Away(3-0)
vs Man Utd Away(2-0)
vs Tottenham Away(2-0)
vs Crystal Palace Home(1-0)
Msimu huu Chelsea ameshapoteza mechi tatu hadi sasa:
vs Burnley Home(3-2)
vs Man City Home(1-0)
vs Crystal Palace away (2-1)
Huwezi kusema Chelsea siyo title Contenders ndani ya mechi nane kwasababu kuna mechi 30 zimebaki maana yake kuna points 90 wanaweza kuzigombania inaelekea wewe si mtu wa mpira ni mshabiki ambae timu ikishinda unasifia hadi kuvuka mipaka na timu ikifungwa unakandia kuvuka mipaka.
Naam sina akili wala hujakosea.AF ww kumbe akili huna ee
Angalia gutimu gunafanya nn yani hakuna k2
Apo sawa mkuuNaam sina akili wala hujakosea.
Tuliza mshono wanaume wapitishe sindanoIV KWANN CONTE AJAMCHEZESHA HAZZARD DAAH!
Tunaangalia na timu yetu ilivyo, kufungwa sio tatizo kabisa, lakini hatuna timu ya upambanajiunakata tamaa ndani ya mechi nane???
kuna mechi 30 zimebaki hata nusu ya mzunguko wa kwanza bado.
Kumbe nyie ni wateja wa Crystal Palace🙂Chelsea alipoteza mechi tano katika Ligi msimu uliopita:
vs Liverpool Home(2-1)
vs Arsenal Away(3-0)
vs Man Utd Away(2-0)
vs Tottenham Away(2-0)
vs Crystal Palace Home(1-0)
Msimu huu Chelsea ameshapoteza mechi tatu hadi sasa:
vs Burnley Home(3-2)
vs Man City Home(1-0)
vs Crystal Palace away (2-1)
Huwezi kusema Chelsea siyo title Contenders ndani ya mechi nane kwasababu kuna mechi 30 zimebaki maana yake kuna points 90 wanaweza kuzigombania inaelekea wewe si mtu wa mpira ni mshabiki ambae timu ikishinda unasifia hadi kuvuka mipaka na timu ikifungwa unakandia kuvuka mipaka.
Kwani mkuu, kocha aliridhia kuondoka kwa Matic? Si alishangaa kauzwa tu?Ondoka Costa baki Batshuayi
Ondoka Matic lete Bakayoko/Drinkwater!!
Kuna makocha wana ego za ajabu sana na wandhani ni mbinu zao zinafanya team ishinde wala sio wachezaji
Conte anafukuzwa hata Dec haifiki,kocha wenu mwehu!
Ahahahaha ahahaha
Wengine siyo wakuu humu unampa cheo bureKwani mkuu, kocha aliridhia kuondoka kwa Matic? Si alishangaa kauzwa tu?
Tumekutana na Crystal Palace mara 17 katika Ligi tumeshinda mara 11 suluhu 2 wametufunga mara 4.Katika mechi 6 zilizopita katufunga 3 tumemfunga 3.Kumbe nyie ni wateja wa Crystal Palace🙂