Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Chelsea hatuhitaji shabiki kama wewe
Baki na mourinho mbwatukaji badala ya kuzungumzia litimu lake anahangaika na liverpool

Na ninyi bakini na litimu lenu, bila ya huyo Mourihno muda huu mngekuwa kama Aston villa tu. Kwanza badala ya kumzungumzia Moratu wenu mnahangaika na Lukaku.
 
Mkuu, naona umekuja kuwapa za uso hawa mashabiki wa timu ndogo!
Team ndogo ni man fongo
Wachezaji wake hawana tofauti na hull city
Ndio maana wakicheza na team bora kama chelsea bayen,bacelona,madrid,juve wanakamia utafikiri ni mashindano

Team ndogo utaijua tu kwenye match za kirafiki watajifanya wana uwezo kumbe hawana
Kwenye league wanaishia mtaa wa sita
 
Acha kupotosha watu morata hiyo assist kaitolea wapi au alivyochemka ndo mmeanza kumtetea[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji35] [emoji35] [emoji35] ..????
 
Yemweee wejamaa duuh umeona Jana alivyokuwa anakimbia kimbia mle ndan

Sent using Jamii Forums mobile app
 
HAHAAKUU BANA UNANCHEKESHAA... KWAHIYO UNATAKA WASIKAMIE WAFUNGWE KAMA WANAVYO FUNGWA CHESII WW NDIO FURAHA YAKO AU WAWE WANAKIMBIA KIMBIA BILA MWELEKEO KAMA MORATA AU VP MKUU

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…