Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kaka, shkamoo!
 
Leo nahisi ndo tunaondolewa rasmi UEFA.
-Walianza Man U makundi
-Sasa hivi ni zamu yetu hatua ya mtoano
Bora na sisi tungetoka makundi tu kama Man U.
Kijana ukija nyumba za watu unavimba kweli kweli na maneno kibao kua majirani hatuna jipya mwisho wetu umefika kumbe ukirudi gheto kwako unakua kama umemwagiwa maji ya baridi na unafyata mkia duh nimecheka sana kukukamata mjanja wewe.
 
CHELSEA THE BLAUZ [emoji156] [emoji156] [emoji156] [emoji156]
 
No hope, no life. Umeshakufa tayari. Endelea kuiombea Yokohama itakapotumbuliwa jipu PSG watumie sindano ya ganzi ili kupoza maumivu.
mkuu Nonda welcome to *4d bridge uone attractive football.
 
No hope, no life. Umeshakufa tayari. Endelea kuiombea Yokohama itakapotumbuliwa jipu PSG watumie sindano ya ganzi ili kupoza maumivu.
Hahahaaaaa we jamaa majibu yako bhana
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…