Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 54,766
- 133,650
Bila shaka umeona ubora wa estevao, huyu hafai kukaa benchi kamwe.Kwa nn estavao anakaaa bench leo ndio mtaona kabisafsi
Bila shaka umeona ubora wa estevao, huyu hafai kukaa benchi kamwe.Kwa nn estavao anakaaa bench leo ndio mtaona kabisafsi
Ni kweli ila kanahitaji kutulia maana anamambo mengi sanaBila shaka umeona ubora wa estevao, huyu hafai kukaa benchi kamwe.
Yaani leo Pipa na mfuniko ila Pipa kashinda 🤣Leo tumekutana wabovu vs wabovu ni mwendo wa kupokezana mistakes tu za kipuuzi🚮🚮
Jana Alonso amemsifia kweli kwa sababu hana mbadalaFoffana ni tapeli. Hastahili kuvaa jexi ya mpira wa miguu kama mchezaji hasa kwenye ligi ya Uingereza
Mbele Kuna Joa PedroBila shaka umeona ubora wa estevao, huyu hafai kukaa benchi kamwe.
Goli la estevao kuondolewa Sijaelewa aisee, hata graphics iliyoonyeshwa kuonyesha ilikuwa offside haikuwa na uhalisia wa mpangilio halisi wa wachezaji
Yan assume unacheza na timu kama Brighton halafu unafanya makosa kama yale. Man U walikua wanaweza kuiua game mapema sana kupitia uzembe wa Foffana ila nao ndio walewaleJana Alonso amemsifia kweli kwa sababu hana mbadala
Binafsi naimani na Alonso bila kujali nafasi atakayoshika Msimu huu Kwa kuangalia record yake Kwa team alizofundisha huwa msimu wake wa pili ndio unakuwaga mzuriMakocha ni wawili tu tangu wamiliki wakimarekani waje
Thomas Tuchel
Enzo maresca
Hawa wengine tumebet tu
Kuna mtu huwa anampondaga Lavia sijui ni weweBado sijaona tamko kwa Lavia.
Lavia ni mtu na nusu.
Fofana ni kiazi, hajui kudefend hajui kutoa pass yaani ni bogasi.
Mbadala yupo anauwezo wa kumpeleka Acheampong acheze kati waunde partnership na Colwil alafu beki wa kulia akae GustoJana Alonso amemsifia kweli kwa sababu hana mbadala
Kocha ana nafasi ya kutengeneza mazingira ya Neto na Estevao kubadilishana kama ambavyo anaweza Kwa Henderson na Lavia kuliko kutompa nafasi kabisa halafu kumbuka Estevao ana back up ya Management kama ilivyo Kwa Acheampong hata Maresca alivyoonesha Hana nafasi kwenye team yake still uongozi uligoma hata kumtoa mkopoMbele Kuna Joa Pedro
Pedro Neto na Morgan Rogers
Unadhani hapo Estevao atacheza namba ya nani? Kwenye mfumo wa Alonso ataishia sub ya Cole Palmer tu akichoka au Alonso akikubali 4-2-3-1, Estevao atakuwa Sub ya Pedro Neto kweney winga wa kulia. Sasa Chelsea wametoka Carabao, bado naoan chanagtmoto ya Estevao na mwenzake Quenda kwenye kupenya kwenye lineup ya Alonso
Yah! Ni mimi, kwenye perfomance wapo vizuri tatizo ni watumishi hewa. Ikipatikana pesa nzuri wauzwe chap!Kuna mtu huwa anampondaga Lavia sijui ni wewe