Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Sijaangalia mechi niko kwa send off...nimefurahi ingawa kama naona tumecheza na Mancity B team....kama ni kweli ilitakiwa iwe cleansheet.
 
Hii game Pellegrin kaitoa Kafara

toka jana alisema wana fixture ngumu na nyingi kwa muda mfupi angeweka kikosi Dhaifu

kwani...jumatatu timu inasafiri kwenda KIEV UKRAINE kucheza na Dynamo Kiev kwenye UCL

game itapigwa jumatano na Alhamisi timu inageuka kurejea England kukabiliana na LIVERPOOL siku ya jumapili ijayo ya tarehe 28 Feb

FAINALI YA CAPITAL ONE CUP

Hakuna na namna zaidi ya kuweka kikosi Dhaifu kuanzia kiungo na Washambuliaji na kipa
 
Reactions: Lee
Demichel, Zabaleta, Kolarov, kumbe makinda ...........
Duh umeamua tu kubisha kwiiii kwiiii hata Pellegrin mapema alisema ataweka makinda embu angalia hata analysis za wenye mpira wao wanakwambia Youngsters wamepasuliwa ivi kila kitu lazima tuwe UKAWA aibu mkuu.
 
Hazard siku hizi kapooza sanaa, sema ni goli na hizo assist mbili ndio kidogo zimembeba aonekane, ila kwa runs anazofanya Pedro, hazard atajikuta akisugua benchi ............. Fabripass kapga kazi sana aisee.


Nimemaliza kuangalia replay za game...Pedro kafanya runs nyingi ila zisizo na matokeo. Pedro kafanya runs nyingi kwenye half yetu.

Hazard kwa upande mwingine kafanya runs nyingi kuelekea goli la adui...na nyingi zilikuwa final passes ni vile tu hazikuwa converted!


OSCAR kaniboajeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee....asipewe tena kupiga penalty. Kuna hadi pundit kaandika, "If even Caballero can predict your penalty moves, it's time to step down!!!"
 
Ahhhh kwa sasa aje tu ,halafu media za Leo zimepaisha sana Kwamba Rasmi MUFC.........,,,
 
Hongereni kwa kuwafunga Man City 'C'
 
bora hata sisi tumewafunga Man City D Tano, nyie kale katimu kadenmark sijui hata kanatamkwaje mlikafunga ngap? ..............
kama nyie mlivyomfunga PSG........!
 
[QUO TE="Mentor, post: 15389506, member: 12209"]tumeshazoea...! [HASHTAG]#asante[/HASHTAG] though. how have you been my Mrs. Mcharo...naona mzimu umehamia kwenu!!![/QUOTE]
Mhhhhhh!!!! Ubize tu Mcharo wangu si unajua tena timu ikiwa hivi kazi zinabana sana Hata Muda wa kuingia humu hamna.....
 
Ipondeni na kuicheka tu Arsenal wakati ninyi wenyewe mshatoka UEFA tayari.
 
Reactions: Lee

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…