Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


Hahahahahahaha!!!! Natangaza Phil Jones is more handsome than Mentor......ila huyo Jones mdogo naye lakin ntakalea hivyo hivyo... Mentor size lakin ujana mwingi tutasumbuana halafu hana hela.....Lol
 
Last edited by a moderator:
Hahahahahahaha!!!! Natangaza Phil Jones is more handsome than Mentor......ila huyo Jones mdogo naye lakin ntakalea hivyo hivyo... Mentor size lakin ujana mwingi tutasumbuana halafu hana hela.....Lol
everlenk huoni nimeeka nyota mbili hapo...it ranges from 10 - 99. Be sure of your choice madam...
 
Last edited by a moderator:

Mkuu Ntuzu kwa game ya Arsenal mimi naona watu wa kuwazuia ni watu wawili tu, kuna yule Sanchez na kuna ile mbegu fupi inaitwa Carzola, tukiweza kuwazuia hao kikamilifu kazi utakuwa imeisha...

Lakini pia ni kuhakikisha Kuwa yule jamaa yao anaitwa corquillin (am not sure na jina) hapati mipira kutoka kwa viungo wetu na yeye haya akipata haiendi mbele.

Naamini tukifanya hivyo basi hawana chao tena
 
Last edited by a moderator:
Hahahaaha.....mecheka sana! haya Mentor uanze kusalimia kaka zako humu....
 
Last edited by a moderator:
Pia kwa sababu ya hayo niliyoongea hapo juu nanona anatakiwa kuanza Obi Mikel kiungo asiye na haraka, ili kupoza kazi yao..
Na washambiliaji wetu akina Hazard na Willian wanatakiwa kishambulia ili uwafanya mabeki wa Arsenal wa pembeni wasipande hata kidogo, maana kama yule Monreal anauwezo wa Kupiga kross nzuri ambazo kama kwa bahati mbaya zikimkita Gerioud zitatuumiza.
 
Dogo yuko vizuri mkuu. Yeye na Les Coq wameimprove sana msimu huu, tegemea battle ya kiume baina ya Berellin/Debouchy na Hazard

Kweli mkuu Eli79 hao madogo watakaza sana, yeyote atakaeanza ila tunajua mwisho wa siku nani atakuwa mshindi baina ya battle yao....
 
Last edited by a moderator:
kunguru mjanja nakusoma Mkuu vzr sn.....

Kwakifupi Mkuu Arsenal hawatotusumbua km ManU vile....huyo Coq ndio kiungo wao mkabaji anacheza sanjari na Ramsey....hao kina Cazarro na Ozil na hawana mazara yoyote...hawa wote watawekwa mifukoni tu...hakuna mbinu ingine nikuwaweka mifukoni na vile vichezaji vyao vyote muhimu unaviweka mfukoni kz inakwisha.....
 
Last edited by a moderator:

Ndio hivyo mkuu hakuna jinsi ni kuwaweka mfukoni tu.

Kusema kweli mimi naamini game ya Arsenal haitasumbua kama ya Man U, tukiweka mfukoni Coq, na yule mbegu fupi Carzola na Sanchez hao wengine lazima wapoteane kama ozil(mla chips mayai) na Ramsey. Na hapo ndipo utaona Wenger anamuingiza Rozisky.
Basi sisi kwetu game ndo inakuwa laini zaidi
 
Last edited by a moderator:

Sometimes unachohitaji ni matokeo tu, Mou analijua vizuri hilo..
Tofauti ni kwamba hizi "inform team" usipoziendea kwa hesabu zitakupotezea ubingwa..

Arsenal hatujitaji kupaki basi, hawa tutawafanya vizuri tu kwa mbwembwe..

KTBFFH
 
Last edited by a moderator:
Sometimes unachohitaji ni matokeo tu, Mou analijua vizuri hilo..
Tofauti ni kwamba hizi "inform team" usipoziendea kwa hesabu zitakupotezea ubingwa..

Arsenal hatujitaji kupaki basi, hawa tutawafanya vizuri tu kwa mbwembwe..

KTBFFH

Duh!!! Watoto wa Mou mna maneno,nimekosa wino tu kuyabold hayo maneno...........eti tutawafanya......
 
Sometimes unachohitaji ni matokeo tu, Mou analijua vizuri hilo..
Tofauti ni kwamba hizi "inform team" usipoziendea kwa hesabu zitakupotezea ubingwa..

Arsenal hatujitaji kupaki basi, hawa tutawafanya vizuri tu kwa mbwembwe..

KTBFFH

Kweli kabisa mkuu hawa hawana shida, narudia tena pale tunaenda kwa kazi moja tu kudhihirisha maneno ya baba kwamba "Wenger is a specialist of failure" basi
 
Sometimes unachohitaji ni matokeo tu, Mou analijua vizuri hilo..
Tofauti ni kwamba hizi "inform team" usipoziendea kwa hesabu zitakupotezea ubingwa..

Arsenal hatujitaji kupaki basi, hawa tutawafanya vizuri tu kwa mbwembwe..

KTBFFH

Kweli kabisa mkuu hawa hawana shida, narudia tena pale tunaenda kwa kazi moja tu kudhihirisha maneno ya baba kwamba "Wenger is a specialist of failure" basi


Dawa ya Arsenal inachemshwa sasaivi....siku hiyo ni kuwaweka mifukoni tu...vunja vunja mbinu zao zote... Eli79 nitafutie kashengo....sijui bado yuko ManU kwa mkopo?
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…