Charles Kitwanga ni msiri wa Dk. Magufuli

Charles Kitwanga ni msiri wa Dk. Magufuli

Huyu jamaa alikuja kupiga kampeni akiwa chakali,, kalewa tilalila!!! Ni jitu LA hovyo kabisa, na kwa namna hii magufuli anatuonesha wazi nguvu za soda.
Mamaaaaa!

Kumbe hata kwenye kampeni alikuwa analewa.....watu Wa misungwi naona mnajua hili jambo from back.....

Asante sana Jodeo kwa utabiri wako....
 
Ni mjinga flani hivi anaitwa Copenhagen DN ,


Namtafuta hata nione tako lake jeusi manake , avatar yake unaona Meno na macho...[emoji13] [emoji13]
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] na yupo online anatusoma kimya kimya hana hamu hata ya ku comment.....popote ntakapo mfuma ntamkumbushia ahadi ni deni, tuone wuchi sie bureee
 
JF wamebaki mamluki tu sasa...hakuna cha maana watu wamekuwa wadaku tuu hakuna hoja za msingi... Kuingia JF skuizi unapoteza bundle na muda tuu...
Hahahaaaaa! Utakuwa unahaha sasa hivi kwa hii comment yako
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] na yupo online anatusoma kimya kimya hana hamu hata ya ku comment.....popote ntakapo mfuma ntamkumbushia ahadi ni deni, tuone wuchi sie bureee
Mimi nomeona nim-pm kabisa !
 
Ingawa simjui mimi namuunga mkono Okw. Mimi nitatembea uchi siku tatu mfululizo kama nilivyoahid ya January halaf najiua. Hamna namna ikitokea
Vipi unapita njia gani ili tukusindikize maana tumeshajiandaa kwa kweli. Au umeshajiua sasa. Hovyoooo.
 
kuna umuhimu wa kuanzisha tuzo maalumu hapa jf kwa watu wenye uwezo wa kuona mambo ya mbele kama Phd
 
Nilisema Kitwanga akitumbuliwa kwa ishu ya Lugumi nitatemebea UCHI Dar nzima..........kwa hiyo siwezi tembea
 
Video hii inamuonyesha Rais JPM wakati wa kampeni za Uchaguzi Mkuu 2015 alipokuwa Jimbo la Misungwi Mkoani Mwanza.

Wakati akimnadi Mh.Kitwanga,Rais JPM mbele ya hadhira ya maelfu ya wapiga kura wa Jimbo la Misungwi alikiri kuwa Charles Kitwanga ni rafiki yake sana,anamfahamu kwelikweli na anampenda sana,ni jamaa yake na wamesoma nae Chuo Kikuu,akawaomba wana Misungwi wamletee Bungeni rafiki yake na Collegemate wake.

Hakika JPM na Kitwanga kumbe hawakukutana barabarani,na kwa kumuweka "kando" kwa sababu za kinidhamu na maadili,JPM amethibitisha kuwa katika utawala wake,Urafiki si kigezo cha kuendelea kuwa ndani ya Serikali yake
 
Back
Top Bottom