Changamoto ya kuolewa na mtu mzima mwenye pesa

Changamoto ya kuolewa na mtu mzima mwenye pesa

Kwa mdada anaekubali kuolewa na mtu mzima mara nyingi maisha yake hayaja kuwa stable. Mtu mzima ukikutana nae huwa mara nyingi alikuwa na familia yake ya kwanza. Umkute 60+ hajaoa labda aliloea Ulaya na amerudi, mke wa kizungu amegoma kurudi.

Hapa 60+ kuna maradhi yasiyo ambukiza mengi sana. Ukiwa mrs inabidi ukumbuke saa za dawa na tarehe za clinic.

Pesa utapewa za kuishi maisha unayotaka uonekane mjini. Sex kwake si kipaumbele, story mkipiga axnakumbuka 1977 Tanzania ilivyovamiwa na Nduli Idd Amin wakati wewe ulikuwa hujazaliwa.

Akitangulia kufa utalia sana, watu watakupa pole za kufiwa kumbe wewe unalia huna uhakika kama ile Vogue utaendelea kuisukuma au watoto wake watakupiga stop.

Sija refer mtu hapa msianze kutaja majina.
Mnamsema mtu. Kwani analalamika? Je? Kama alifuwa na mke na alimwacha mtoto wa like. Ambaye ameolewa. Unaonaje mtu Kama huyo..........
 
Kwa mdada anaekubali kuolewa na mtu mzima mara nyingi maisha yake hayaja kuwa stable. Mtu mzima ukikutana nae huwa mara nyingi alikuwa na familia yake ya kwanza. Umkute 60+ hajaoa labda aliloea Ulaya na amerudi, mke wa kizungu amegoma kurudi.

Hapa 60+ kuna maradhi yasiyo ambukiza mengi sana. Ukiwa mrs inabidi ukumbuke saa za dawa na tarehe za clinic.

Pesa utapewa za kuishi maisha unayotaka uonekane mjini. Sex kwake si kipaumbele, story mkipiga axnakumbuka 1977 Tanzania ilivyovamiwa na Nduli Idd Amin wakati wewe ulikuwa hujazaliwa.

Akitangulia kufa utalia sana, watu watakupa pole za kufiwa kumbe wewe unalia huna uhakika kama ile Vogue utaendelea kuisukuma au watoto wake watakupiga stop.

Sija refer mtu hapa msianze kutaja majina.
Unamtaja K-Lynn, huna lolote

Bazazi
 
Mi mke wangu nimemzidi 8yrs..huwa ananitania ananiita kibabu!
How does it feel kua na wife hvyo mkiwa mmepishana miaka 8? Experience,comparison na wale mlipishana kidogo before..etc etc.
 
Mambo ya kugeuza mababu/mabibi kuwa waume/wake zetu kwa tamaa ya pesa ni udhaifu mkubwa sana.Nadhani tunatakiwa tubadilike,mwanamke tafuta fedha zako na pia mwanaume atafute fedha zake;mkikutana iwe ni upendo tu.
 
la kwanza uwa siliesabiii mana lina kiherehere uwa sikojoi round ya kwanza.

mabao yanaanzia matatu ukitoa la kwanza..na yawe na dk za kutosha.
 
la kwanza uwa siliesabiii mana lina kiherehere uwa sikojoi round ya kwanza.
mabao yanaanzia matatu ukitoa la kwanza..na yawe na dk za kutosha.
Inategemea na mbio zenyewe, kuna baharia anakimbia lap moja kwa 30 mins. Akirudia ya pili ni 45 mins sasa mpaka atoboe zote hizo ujue uchi utakuwa umechubuka vibaya mno maana maji yanakaukaga utamu ukiisha.
Wengine lap ya pili hata haishagi raia mwema anaomba poo. Unamuonea imani unakacha. So hii ishu sio wingi wa magoli, inategemea na upo na mtu wa design gani.
Ukikutana na jamaa mlende mlende ndio dk.2 mtu anakoroma kama kijenereta cha Tiger😂😂😂😂😂😂 af unakuja kutusi wahuni jf.
ah ni kweli..
 
Unataka nipende uchi akati nnao na ela nnayo pia..ni dyudyu kwa kwenda mbele..mapenzi yapo kwa mama mzazi tuu. KALAGABAHO..
 
One thing wanaweza kukusema saana na kukushauri kabsaa hasa ukipata anaejielewa sio wazee wa hovyo
Ila kama unapenda mdinyo inabd uvumilie maana mara 1 kwa wiki na penywe uwe makini acje fia mkifua
Na ucwe na roho ya kupenda mno pesa uwe mpole 7bu ukiwa na tamaa unaachwa hawatak presha
 
Hahahahaha.....Duuh
Poleni sana wadada mnapitia changamoto nyingi sana kwenye Sex
we we we ivi ushawai wauliza wadada waliowahi date wanaume wanaolala baada ya kupiz mara moja tuu au mbili!! alafu dushe inagoma kusimama tena yaan ata usogezee papuchi apo wapi!! aisee unaweza kulia apo bed yaan unamuangaliaaa unataman awe mtoto uchalaze viboko.mxeeew.
 
Uzuri wa kuolewa na 60+ ni nadra sana kupata matatizo na mama mkwe
sky mimi nawafikiriaga sana wanawake siwapatii majibu akiwa na pesa lakini kitandani hajiwezi mnampa majina meneeeengiiii mara kibamia mara nini sijui hapo inaonyesha mnapenda muipate ile raha ya kufika juuuuu kileleni sasa akiwa na dusheeeeee la haja halafu hana hela mnaanza tena oooohh dushe kubwa unamuumiza tu mwenzio halafu hata hela ya sabuni huna katafute pa kulipeleka hapo hata ufanyeje demu hafiki kileleni maana anawaza pesa tena sasa sijuagi mnapenda nini hasa
 
Mkuu pesa ni kitu ambacho kiko flexible..
Kwako utaona ku spend milioni kumi ni nyingi kwa wengine ni hela ndogo sana...
Kila mtu hujikuna anapofikia...
Hata kama huna hela nyingi still unaweza kumuonyesha mkeo unampenda, yuko mawazoni kwako ..nunua vizawadi ambavyo viko ndani ya uwezo wako,,inatosha
uko vizuri kichwani.....barikiwa sana
 
Mhm....ingekuwa sio kila kitu mbona ata kufunga ndoa ili ikubalike u must gegedaring.
 
Back
Top Bottom