Chagulaga..... weekend njema guys!!!!!


charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
kwa wale wazalendo kama babu Asprin, Madame B, Erickb52 na wengineo zenu hizi hapa!!!

 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
hivi cacico ile aliyokuja nayo Mtambuzi siku ile ilikuwa yaitwaje mbona nausafta siipati?????
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
Hivi wewe mbona mgomvi hivi?? Wenzio ni dawa hiyo sio starehe. Shaurizo.
duh.. sijajua kama hiyo pia ni dawa... haya twambie ni dawa ya nini shost???
 
W

Wajad

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2012
Messages
1,327
Points
1,500
W

Wajad

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2012
1,327 1,500
N:B.. Mwenzenu nipo bedrest na daktari kanishauri kutumia hizi makitu hapa chini.... not azawaiz!!!!!!!

Hata daktari paulo alimwambia timotheo atumie kidogo kwa ajili ya tumbo lake
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
haya maziwa huwa ndo ugonjwa wangu, ngoja nijimiminie angalau nijiburudishe kidogo
hahahaaaa dada mkubwa kumbe mekutachi eeehhh.... enjoy mwaya maisha yenyewe ndo hayo tu!!!!
 
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,312
Points
1,225
Fixed Point

Fixed Point

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
11,312 1,225
hahahaaaa dada mkubwa kumbe mekutachi eeehhh.... enjoy mwaya maisha yenyewe ndo hayo tu!!!!
yaani mdogo wangu hapo ndo penyewe kabisaaaaaaaaaaa. ngoja nijiinjoi zangu mie, karibu juice pia ipo
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,751
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,751 0
Yaani hapo kwenye savanna dry . . . Kaunga ndo mmemfikisha!
Kaninyanganya hadi hela yangu ya sadaka ya kesho!

Ila na sie wa Sayona na Azam embe mbona mmetusahau wajameni???!! lol
 
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
2,791
Points
0
ummu kulthum

ummu kulthum

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
2,791 0
kichwa habari ni tata,mi nilijua kujichangulia wa kutoka naye, any way mi sipendi hayo napendaga yale
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
Ile ilikuwa ni Brandy kutoka India, inaitwa GOVINDER KUMAR
ngoja niigugo.... afu next tym nikija ntakusafta ili uniiibie kamoja nikakanywee rum make me huwa naona aibu kunywa pombe mbele za watu.... huwa nanywea rum tu!!!!!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
Yaani hapo kwenye savanna dry . . . Kaunga ndo mmemfikisha!
Kaninyanganya hadi hela yangu ya sadaka ya kesho!

Ila na sie wa Sayona na Azam embe mbona mmetusahau wajameni???!! lol

Kipipi shost angu nimewawekea mwishoni hujaona??? km vp liunge kwenye juice zangu hapo!!!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,294,754
Members 498,027
Posts 31,187,127
Top