CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha

CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha

Ubarikiwe sana Kamanda Tumaini Makene, hii ni habari njema sana kwa watanzania.......... hii hamasa ya watu ni ya ajabu sana watu ni wengi............ huu mtindo wa kuzindua kanda kwa maslahi ya wananchi ni ubunifu wa hali ya juu sana.
Ni ukweli usiopingika kuwa viongozi wa chadema wanatumia ubongo wao kufikiri kwa nia njema na Tanzania
 
Last edited by a moderator:
Majimbo yatakuwa na majukumu ya kuhakikisha madaraka yanarudi kwa wananchi,na rasilimali zao zitanufaisha kwanza ndani ya majimbo na kiasi kingine kitakwenda serikali kuu.Lakini yatafuta ukabila ambao leo ndiyo wimbo wa taifa wa CCM.Pia sera ya majimbo itainua uchumi wa maeneo mengi hapa nchini kwa kuwa kutakuwa na ushirikishwaji wa moja kwa moja juu ya rasilimali zao

Wewe unatakiwa upewe jukwaa ili utoe shule ndefu kwa watanzania!..
 
Eleweni nyie ni weusi na sio wazungu na mnakabila ya kutosha.Ona Nigeria sera za majimbo zinavyowatesa na ndo nyie mnakokimbilia
 
SAA YA UKOMBOZI WA NCHI YETU UMEKARIBIA WATANZANIA TUAMKE USINGIZINI. madaraka yanarudi kwa wananchi,na rasilimali zao zitanufaisha kwanza ndani ya majimbo na kiasi kingine kitakwenda serikali kuu.Lakini yatafuta ukabila ambao leo ndiyo wimbo wa taifa wa CCM.Pia sera ya majimbo itainua uchumi wa maeneo mengi hapa nchini kwa kuwa kutakuwa na ushirikishwaji wa moja kwa moja juu y
 
Kwa hali hii BELIEVE OR NOT MAPAMBANO YA KUWATOA NDUKI WAKOLONI WEUSI UMEWADIA.,wamerusha kete ya UKABILA ikahepwa,wakarusha sumu ya UKANDA wakasanukiwa,wanarusha hoja za UCHAMA zinakosa mashiko,SASA WAKO KWENYE KETE ZAO MBILI ZA MWISHO {|}UDINI,{||}MTU.NA KWA SABABU NI MAPAMBANO YA KIFKRA KATIKA KUMKOMBOA MTU MNYONGE NA DHALILI DHIDI YA UTUMWA UNAOSABABISHWA NA WATAWALA MAJAALIWA GIZA HAIWEZI SHINDA NURU...SUB HANALAH WATAALAH(MWENYEZ MUNGU)MWINGI WA REHEMA NA MWENYE KUREHEMU SIKU ZOTE YUPO NA WALO DHALILI NA WANYONGE..............TANU ILIJENGA NCHI~~~CCM IMEUA NCHI.
 
Eleweni nyie ni weusi na sio wazungu na mnakabila ya kutosha.Ona Nigeria sera za majimbo zinavyowatesa na ndo nyie mnakokimbilia
Ooh sor!Mchizi wa uchizi au uchizi wa mchuzi???MAJIMBO SIO TATIZO,TATIZO NI HAKI NA WAJIBU.
 
nafarijika sana tujitokeze tuanze kujiandikisha daftari jipya.
 
duh! juliana she.nzi aje ashuhudie ili nyomi alafu aende kwa vuvu waendelee na propaganda yao mfu kwamba cdm ni chama cha kaskazini. Baba yao alishaumbuka na ili propaganda yake ya ki-mwa'sha kwamba ni chama cha msimu sasa yamebaki haya maboya mawili. Badala ya kuangalia mambo ya maana ya kwanini division 0 zinafika 60% wao wanaendelea na uzuzu wao tu. Wamejaza mitakataka tu kichwani.
ccm wana macho lakini hawaoni! Imekula kwao!! Ole wao 2015.
 
Duh! Juliana She.nzi aje ashuhudie ili nyomi alafu aende kwa Vuvu waendelee na propaganda yao Mfu kwamba CDM ni chama cha kaskazini. Baba yao alishaumbuka na ili propaganda yake ya Ki-Mwa'sha kwamba ni chama cha msimu sasa yamebaki haya maboya mawili. Badala ya kuangalia mambo ya maana ya kwanini Division 0 zinafika 60% wao wanaendelea na uzuzu wao tu. Wamejaza mitakataka tu kichwani.

.ZISHE...ana joto...ukimingoi...hi ha Barcelona LIVE!!
 
Magamba kwishnei asee, hapaana chezea chadema weye, pipooz
 
hakika mwani tunaanza kuiongoza nchi hii sioni wa kutuzuia kwa wanachadema tusione nyomi hili tukajua kazi imekwisha hapana yaani kazi ndiyo imeanza tujitoe kwa hali na mali mfano tuendelee kutoa elimu kwa ndugu na jamaa zetu juu ya ukombozi huu, tukisaidie chama ili wapiganaji walioko mstari wa mbele waendeleze mapambano..kumbuka ccm wanakusanya bil 1 kwa mwezi hivyo hawako tayari kuachia nchi kirahisi..
 
Kumekuchwaaaa mambo yamekuwa mambo! CHADEMA wembe ni ule ule mpaka kieleweke tumechoshwa na ukoloni mamboleo...Nchi imeuzwa mpaka na kukopeshwa kwa majangili.
 
Ni uzinduzi wa Kanda ya Ziwa Magharibi, mikoa ya Mwanza, Geita na Kagera. Ni baada ya kuzindua Kanda ya Kaskazini jana Jijini Arusha leo ni Jijini Mwanza. Mkutano wa hadhara ndiyo umeanza baada ya kikao cha ndani kwa muda mfupi baada ya Mwenyekiti Mbowe kuingia jijini kutokea Kilimanjaro leo mchana.

Mkuu Tumaini Makene vipi mikoa ya Simiyu na Mara iko kanda gani?
 
Last edited by a moderator:
Imeandikwa,Mungu akiwa upande wetu ni nani aliye juu yetu? Mungu akisema ndio nani wakusema hapana? Mungu akisema hapana nani wakusema ndio?Cdm go go go.
 
hivi cdm watakuwa wamepata wapi viroba vya kutosheleza huu umati ?
Viroba? hapa hakuna kanga, kofia, tshirt wala malori ya kusombea watu na Diamond pia... NGUVU YA UMMAAAAAA....
 
Back
Top Bottom