CHADEMA yatangaza kutomtambua John Tendwa

CHADEMA yatangaza kutomtambua John Tendwa

Hivi ni kwamba Dr Slaa ajitambui? au ni hurka tu ndio zinamfanya afanye hayo maamuzi?

Kwa hali tu ya kawaida, huwezi kusema unaitambua ofisi pasipo kumtambua mwenye mamlaka na ofisi husika.

Mbona sheria ipo wazi na imesema kutakuwapo na msajili wa vyama vya siasa, na hili liko wazi kwa sasa ni jaji Tendwa.

Dr Slaa usinifanye niamini kuwa ni ubabu ndio unakupereka puta!


"Ni Wendawazimu kushabikia Ujinga"
 
TENDWA ameshastaafu,sijui kwa nini anang'ang'ania ofisi
 
Kumbe hata we ni mburula je hujui kwamba ofis ipo kwa mjib wa sheria ila mmlik wa ofis yupo kwa mda 2 anaweza kutoka na mwingine akaingia
 
kwanza Tendwa kwa mujibu wa sheria alishamaliza muda wake, yupo pale kinyume na sheria mbona chadema walitangaza siku nyingi hawafanyi nae kazi?

kwani tendwa ni kada wa chadema kusema kuwa wamemfukuza uanachama
 
Kumbe hata we ni mburula je hujui kwamba ofis ipo kwa mjib wa sheria ila mmlik wa ofis yupo kwa mda 2 anaweza kutoka na mwingine akaingia
Hapa ni majibu kwa hoja ww, acha kutumika kinyume na kawaida. Unadhalilisha bwana ako aliyekupa hii kazi
 
Alishamaliza mda wake siku nyingi lakini Kikwete anajifanya kasahau. Pangine anataka aifute kwanza CDM ndio amstaafishe kwa maslahi ya CCM
 
hiki ndicho chama cha upinzani vingine ni danganya toto vinapinga mchana usiku vinachukua posho ccm
 
Tendwa ameshafutwa kazi na wapenda Demokrasia/Mabadiliko mda mrefu.
Anaonekana dhahiri kutumika na Chama tawala huku akisahau watanzania wangali wakitaka mabadiliko.
Anatakiwa ajipime/ajitafakari, 2015 ipo jirani sana.
Ufipa fc, from singida. Acha kutumika ww. Ujana unakupita huu
 
Khaaaa kwamba Chadema imekuwa appointing authority siku hizi? Nahisi huyu Slaa akili zinamruka. Kichaa kinaanza kupanda. Hajui hata anachoongea. Hili ni janga la taifa.

zimemruka au sijui zimefanyaje sisi hayatuhusu na CCM mtaisoma tu safari hii.chadema imejipanga kila idara tutaenda sawa tu mpaka 2015.
 
Sasa kama John Tendwa ndio muhusika mkuu, hata usipomtambua itasaidia nini?
Ni sawa na kusema natambua nchi ya Tanzania ila simtambui rais wa Tanzania,
maana hata ukisema taasisi ikae basi huyo Tendwa lazima awepo na atatoa naye maamuzi vilevile, so hata kama ni muafaka utafikiwa uleule, huyo ni kama representative wa taasisi nzima..
Hakumtambua rais sasa hamtambui na huyu Jamaa, mwisho wa siku hatomtambua mtu yeyote sasa...
Afu watu wanaongea kwa uhakika sana na 2015, vipi mmeoteshwa ka babu wa Loliondo nini??
Nenda vijijini ujionee, kuna wamama wababa wakaka wadada hata CDM hawajui ni nini, wao ukiwaambia vyama watakwambia chama si ni CCM, hawajui kama vipo vingine, mfano kuna mgombea mmoja uchaguzi uliopita, wameenda kumuhoji mama yake kijijini, kumuliza mwanao ni chama gani, mama akajibu "kwani sio CCM, mi najua CCM" can you imagine???
Bado sana, labda mfikirie 2020, M4C imefika maeneo mengi ndiyo, lakini kiukweli sio mbali ki hivo, na unavoona wanaenda sehemu vijana wanajaa wengi, asilimia kubwa si wapiga kura, tafuta kama hata kadi wanazo, tusichukue statistics kwa macho tu, tuone ukweli uko wapi, kila mwaka CCM wanashinda, unadhani ni wizi? watu hawajui kama jamaa wengine wana exist kabisa, ye akienda ni CCM tu, anajua ndio kilikuwepo toka enzi zileeeee, Nyerere alisikika hadi kijijini bna, kuna sehemu hawamjui yeyote toka CDM wala chama kingine hadi leo, unataka mfano uliza nikupe ipo mingi tu
 
kuhojiwa slaa amehojiwa kwa kujikopesha pesa za ruzuku.

kWANI NIKOSA KUKOPA JE NIKOSA LA SHERIA ZA NCHI AU KWA KATIBA YA CHADEMA? UNAWEZA KUTUWEKEA HAPA, JE ALIKOPA KIASI GANI? JE ALISHARUDISHA AU BADO? JE KULIKUWA NA MAANDISHI YA MAKUBALIANO YA YEYE KUKOPA ANAPASWA KULIPA LINI? JE NINI KITAFANYIKA ASIPOLIPA MPAKA MUDA ULIOWEKWA...JE WALE WA EPA WALIKOPA AU WALIIBA, JE WAMEFUNGWA AU WAMECHUKULIWA HATUA GANI...
 
Jibu swali uliloulizwa, ilikuwaje lwakatare akarekodiwa chumbani anakolala wkt anapanga kumlisha sumu denis msaki.. Vp ikawekwa mtandaoni barua ya zitto kwa slaa

inahusiana vipi na mada hii?
 
Back
Top Bottom