CHADEMA yatangaza kutomtambua John Tendwa

CHADEMA yatangaza kutomtambua John Tendwa

hujawahi kuona hakimu/jaji anakataliwa na mtuhumiwa...je unajua paka sasa Tendwa yupo hapo kwa kigezo gani?

Acha kujifanya hamnazo bana, majaji au hakimu wapo wengi tu na sheria inakuruhusu kumkataa kama unaona kunahaja na pia sheria inakataza pia majaji kusimamia kesi fulani kama anainterest nayo nk

Sasa msajili ni mmoja tu unapomkataa unataka upewe wako peke yako?

Think twice
 
wewe huna ruhusa ya kuhoji mambo ya chadema kwa kuwa wewe si mwanachama lakini mtanzania yoyote anayo haki ya kuhoji utendaji wa -------- wenu Tendwa....

Huu ndio upuuzi wa cdm wa kujifanya miungu. Upuuzi mtupu. Cdm mnaadvocate democracy kwa nini msiulizwe juu utaratibu wa kidemokrasia ndani ya cdm?. By the way cdm inatumia fedha za walipa kodi watz
 
Acha kuwewesekama mama....sheria za nchi hii ni za ajabu pengine kuliko ndunia nzima raisi akisha tangazwa huruhusiwi kuhoji hata kama alie tangazwa ni **
unakubaliana na mimi slaa ni mvuta bangi? Kwa kuwa raisi alishatangazwa na akamkana
 
Acha kujifanya hamnazo bana, majaji au hakimu wapo wengi tu na sheria inakuruhusu kumkataa kama unaona kunahaja na pia sheria inakataza pia majaji kusimamia kesi fulani kama anainterest nayo nk

Sasa msajili ni mmoja tu unapomkataa unataka upewe wako peke yako?

Think twice
Sasa unachobisha nini -------- Tendwa kapewa kazi ya uenezi na propaganda wa CCM unataka tuendelee kumtabua wakati tayari kapewa kazi ya kujenga chama kingine...hata hivyo tendwa mkataba wake ulishaisha...
 
Chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA kimetangaza kutomtambua msajili wa vyama vya siasa nchini John Tendwa na kusema wao walishamfuta kabla ya yeye hajakifuta chama hicho.

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr. Willbroad Slaa amesema wao hawatishwi na kauli ya msajili John Tendwa ya kukifuta chama hicho maana wao wanaitambua ofisi ya msajili wa vyama vya siasa tu na si John Tendwa.

Amezungumza hayo hii leo jijini Dsm wakati wa uzinduzi wa kongamano la kimataifa la vijana kuhusu demokrasia.


Source: Mimi mwenyewe!

For more info: Tazama HotMix ya EATV!

Me nadhani siyo jambo la kushangaza kwa chadema kutomtambua Tendwa coz walikua hawamtambui Rais wa nchi sembuse msajili wa vyama haaa ahaaa hiki chama kichomi wazee wa matamko
 
Huwezi kuendesha ofisi ya uma inayoendeshwa kwa sheria kwa hisia za kibinadamu au kwa masilahi ya chama fulani la sivyo hyo kazi kuna cku itakushinda.
 
Me nadhani siyo jambo la kushangaza kwa chadema kutomtambua Tendwa coz walikua hawamtambui Rais wa nchi sembuse msajili wa vyama haaa ahaaa hiki chama kichomi wazee wa matamko

VS serikali ya tume na kuua wananchi wake..
 
kwanza Tendwa kwa mujibu wa sheria alishamaliza muda wake, yupo pale kinyume na sheria mbona chadema walitangaza siku nyingi hawafanyi nae kazi?
 
Tumemzoea Slaa mbwatukaji
huyo, alisema hamtambui
rais Kikwete, lakin sasa hivi
kila siku malalamiko yake
yanakwenda kwa huyo Rais
alosema hamtambui. Mwisho
atasema hata yy mwenyewe
hajitambui kama mwenyekiti,
hahahaha siasa bhana!!!!
Hujui hata unachokiandika....
 
Slaa anaelekea kubaya, yeye ni kuropoka hovyo tu siku hizi. Hivi ni uzee au nini?
 
Safi sana Dr Slaa. Tendwa ni janga la kitaifa.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom