CHADEMA kuongea na waandishi wa habari Makao Makuu ya Chama

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
5,424
2,000
Mkuu ukitaka tufunguke kuhusu kitila mkumbo utakimbia hapa jukwaani
Mkuu hebu funguka tuone, tena ufunguke kwa wote wawili, kitila na BAK ili tuone nani ni zwazwa. Au ukishindwa hilo basi ufunguke kuhusu Kitila na mimi nifunguke kuhusu BAK, then tuone.
 

Mwikimbi

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
1,762
2,000
Tumewachoka fanyeni kazi, kila siku ni kuogea na wana habari, kaongeeni na wananchi, mwishoni mtakuwa mnaongea majungu tu.
Wewe na nani mkuu umewachoka? vipi ile ya mubashara na Tv kuanzia asubuhi hadi jioni huchoki.
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
11,795
2,000
Baada ya mkutano huo, kitakachosemwa hapo kitamtoa pangoni kama kweli anao uwezo wa kutoka huko!

Hawa vikaragosi, akina Madilu watatishia sana, lakini hakuna sheria ya kuzuia yanayohitaji kusemwa.
 

joemmuchi

New Member
Mar 10, 2021
3
45
Funguka sasa. Acha kutishia nyau wewe kamanda uchwara.
CHADEMA wazungumzie hata

1. Hatma ya wanaoitwa wabunge wao 19
2. Kwa nini mkutano mkuu haufanyiki
3. Hali ya siasa nchini na hatma ya siasa za upinzani
4. Hivi kweli ni realistic kuendelea kuamini Tundu Lissu ni kiongozi wa Chama, wakati hayupo Tanzania. He does not involve himself in active politics
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
30,156
2,000
CHADEMA siku hizi press zenu hazina mvuto kabisa.Na nyie mnajua.Mnajaribu tu kujitafutisha kick lakini wapi.Press zenu sasa hivi zimebuma na hazina mwitikio
 

KEROZENE

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
6,109
2,000
Utabiri wangu juu ya Makuu yatakayoongelewa leo....

1. Janga la Corona
2. Kusingiziwa Kufa kwa Makada
3. Hali ya Kiuchumi
4. Sakata la Wabunge Viti Maalum
5. Matamko ya Kutishia Wakosoaji
6. Kesi za Makada wao Mahakamani
7. Sintofahamu ya Mukulu Bilanga

Sijui mkeka huu utatiki / utachanwa leo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom