CCM wamekosea kutumia M4C kumnadi Magufuli

CCM wamekosea kutumia M4C kumnadi Magufuli

Zaidi ya kutumia kingereza cha Shakespeare sijaona jipya kwakweli!

ni JIPYA lipi ulilotarajia kuliona? liweke wazi tulijadili kwa kuwa huu ni mjadala sio ubishani wa kipuuzi wa kwenye vijiwe vya kahawa kwamba anaye shout saaaana ndiye anayeonekana mjuzi wa mambo.

mtoa hoja kaweka hoja yake kisheria. kama unafahamu kifungu chochote cha sheria kinachoruhusu copying hebu kiweke hapa wanasheria wakidadavu, otherwise ukae kimya.
 
Kama mnaona tumekosea kwanini inawaumaa?? Wacha tukosee ila MAGUFULI FOR CHANGE yaaan M4C.
 
Sioni hoja hapo , hiyo nembo , inatoa maana tofaut na chadema kwanini ulalamike acheni kukurupuka
Abbreviation ndio hutoa tofaut na sio nembo

Kwa hiyo hawana ubunifu,lazima wanye kilaghai kwa mambo yafananayo na ukawa ili wakubalike
AIBU
K"ma mae
 
Kama mnaona tumekosea kwanini inawaumaa?? Wacha tukosee ila MAGUFULI FOR CHANGE yaaan M4C.

Kwa hiyo hawana ubunifu,lazima wanye kilaghai kwa mambo yafananayo na ukawa ili wakubalike
AIBU
K"ma mae
 
kumbe chadema ni corporate???

sasa naanza kuelewa kwanini wengine wanaiita ni saccos...ha ha haaa
 
Saidia jamani,Kwani CHADEMA wana nembo/logo ngapi?
Je kuna tofauti gani Kati ya Abbreviation na Logo?
 
Nendeni mahakamani, mnapenda kulialia kutafuta huruma za wapiga kura watanzania wanaelewa, acheni kupiga mayowe mna wanasheria nendeni mahakamani

nani kakuambia hawaendi mahakamani? ina maana suala likiwa halijaenda mahakamani halipaswi kutolewa ufafanuzi kwenye social media?
 
chadema kusema watamshitaki mahakamani eti anatumia logo yao kivipi.wao ni MOVEMANT FOR CHANGE.
MAGUFURI FOR CHANGE.
ni tofauti na kusema jamii forum na mwanahalisi forum au cocacola na pepsi cola au azam cola au mo cola.
muwe makini msije mkaingia kichwa kichwa

Naona mmeshikwa kooni, na bado
 
hakuna kosa lolote wewe usifikiri ccm ni wajinga. kwanza hapo hakuna suala la public relations wala m4c sio nembo iliyosajiliwa ya chadema. ni alama tu ambayo ccm wanaipa maaana yao.

kwa hiyo unataka kusema CCM ni wabunifu au ni makasuku wanaoiga kila jambo?
 
​tukisema ccm ni mazuzu jamani watu waelewe kuwa ni mazuzu!
 
Ha ha ha ha! Manyani wa Lumumba ndio kitu gani hicho?

Hivi CCM mmeishiwa kiasi hicho? hamuoni aibu kutumia slogan ya mwenzanko tena mshindani wako mkuu? Hii si ni kuconcede defeat? CCM hapa wanaonekana wameshakubali wamezidiwa!
 
Back
Top Bottom