CCM wamekosea kutumia M4C kumnadi Magufuli

CCM wamekosea kutumia M4C kumnadi Magufuli

Akili za Lumumba ni za ajabu sana,yaani hazijai hata mfuniko wa chupa ya bia.

Angalia yanavyojaribu kutetea ujinga humu!!!!,embu kaeni chini muangalie ni jinsi gani mtabadili rangi za nywele zake ziwe za kijani.
Maana mamvi rangi nyeupe za nywele zake zipo kwenye bendera ya chadema.

Mnajenga hoja nyepesi kwenye swala pana.
 
Sijaona official document yoyote ya CCM iliyotumia hiyo nembo, hapo naona ni ule utaratibu wenu wa kawaida wa kuonyesha kua mnaonewa ili tuwaonee huruma. Nendeni kapigeni kampeni vijijini huko sio kuitisha itisha press.
 
Kwanza hao CHADEMA hiyo M4C nao wameiiba kwa wengine. Huo sio ubunifu wao. Mkapa hakukosea. Mwaka huu itabidi waitupilie mbali hiyo "nembo" ya M4C manaake tayari imeshakuwa kaa la moto. Maccm yamewazidi kete.

waliiba wap kenge wew??
 
Huyo jamaa hapo juu katapika utumbo sana tu, hata ukimuuliza mmiliki wa hiyo Logo ni nani? alienda kuimilikisha?? hajui haya yote anabaki tu kusema HAKIMILIKI

wajanja wameiba ndio mkae macho na vingine vitaibiwa kama mnabaki na theory 'HAKIMILIKI'

Hivi kiu halisia ni vitu vingapi CHADEMA wameiga kwa CCM??

just asking!!

Naona moto wa ukawa umewababua na sasa hamjielewi.Ni punguani tu anayeweza kujisifu kwa kuiga badala ya kubuni.
 
Mwaka huu mtaiga hadi kupaka jivu nywele zifanane na lowasa, nimeamini kumbe mafuriko hayawezi kuzuiwa na mikono.Mabadiliko ni lazima hapo Oct 25
 
Hauna pressure kweli mkuu?

unachukulia vitu very serious mpaka unatia kinyaa!

hivi kuna official note/statement iliyotolewa na uongozi wa CCM kuwa utakuwa unaitumia hiyo logo??

haiwezekani kabisa mtu mmoja na utashi wake akakaa sehemu akafanya hiyo kazi na kurusha mitandaoni?

KITU CHENYEWE KINAITWA SIASA?? seriously made you to write all those words??

common get life!

Next time kabla hujaamkia viroba jitahidi uwe informed kwanza. Suala la logo kutumika sio mtu mmoja kafanya hiyo kazi na kurusha mtandaoni. Ni Kamati ya kampeni ya mgombea imeplan hivyo. Na Magufuli mwenyewe amekiri hilo kupitia gazeti la Mwananchi la jana. Sasa wewe unakurupuka na kusema ni mtu mmoja kapost mtandaoni. Are u sick?
 
Nendeni mahakamani, mnapenda kulialia kutafuta huruma za wapiga kura watanzania wanaelewa, acheni kupiga mayowe mna wanasheria nendeni mahakamani
 
Naona moto wa ukawa umewababua na sasa hamjielewi.Ni punguani tu anayeweza kujisifu kwa kuiga badala ya kubuni.

unachemka mkuu, kuwa UKAWA si kuwa mjinga, UKAWA wanatakiwa kuwa smart zaidi ya hicho alichoandika huyo mjinga

acha ku kremu kuwa kila anayekosoa ukawa ni ant-ukawa!!! very wrong ona aibu

hoja ni kuwa KUNA MTU ANAWEZA AKAA AKATUNGA HIYO LOGO NA KUISAMBAZA.....au sio? sasa mwanzisha thread anatuhakikishiaje kuwa ni CCM? ni akili ndogo tu


HAIHITAJI MIHEMKO
 
Nendeni mahakamani, mnapenda kulialia kutafuta huruma za wapiga kura watanzania wanaelewa, acheni kupiga mayowe mna wanasheria nendeni mahakamani

Gambaz mna tatizo moja, mnapenda sana kuitaja mahakama kwenye issues fulani lakini hamuwezi kuitaja kwenye issues zenu chafu.. ..
 
Hivi inawezekana kweli CCM ikawa imeishiwa mbinu kiasi cha kukopi na ku-paste M4C?!
Kwa hili na mengine mengi ikiwemo ufisadi hamhitaji kurudishwa madarakani tena, mkubali tu akili mpya, ya kiubunifu, ya kutaka mabadiliko ifanyie mabadiliko ya kifikra, kiuchumi, kijamii, kisiasa katika nchi yetu.

WAKATI WA MABADILIKO NI SASA!
 
...Are u sick?
You are the one that is really sick in your head. Whence did Magufuli indicate, or rather insinuate that he has replicated the so called CHADEMA "logo"? In fact M4C is an international accronym, and CHADEMA does not have copyright to it in any way whatsoever. So, either take the matter to court or just shut up.
 
Wataiga sana mwaka huu lakini mwaka huu #CCMOUT





LOWASA HUYO ANAKUJA NA TANZANIA MPYA.

Shikamo Emma hivi ni wewe kweli? Leo unamsiifia lowassa kiasi hicho? Nini tofaouti yako na kin..yonga sasa
 
Last edited by a moderator:
Maji yamewafika shingoni and they are about to sink, Hon Lowassa atazoa kati ya 70 na 82% ya kura zitakazopigwa!
 
Nilipata wasaa wa kutazama taarifa ya habari ya AZAM TV leo usiku, nikamuona mwanasheria wa Chadema ameshika vipeperushi viwili vinavyofanana michoro ya nembo ya M4C.

ya Chadema imenogeshwa na rangi nyekundu, buluu (blue), na nyeupe. Wakati ya CCM imenogeshwa kwa rangi ya manjano na kijani.

Tukirejea kwenye suala umiliki wa logo ( namaaanisha "M4C" ) chadema wanaweza kutuonesha hadharani kuwa wao ndio wamiliki halali? Pili watueleze kinaga ubaga pasipo na shaka kuwa wao ndio wamiliki wa logo hiyo kwa kuleta hati miliki toka mamlaka husika ikiwamo basata na msajili wa vyama vya siasa kudhihirisha kuwa herufi hizo ni sehemu ya nembo yao ya usajili.Vinginevyo zitabaki kuwa sehemu ya vifupisho vya kawaida na kila mtu ana haki ya kutumia

Halafu tukirejea kwenye hiyo sheria ya umiliki na ubunifu. Nadhani inaeleza wazi uhalali wa kumiliki nembo utakamilika pale utakapopata cheti cha umiliki toka mamlaka husika, vinginevyo ikitokea CCM wanaiwahi Chadema kusajili basata na kwa msajili wa vyama vya siasa itakuwa yao. Udhaifu hapo ni mazoea ambayo unataka kutuaminisha kuwa ni mali ya chadema.

Hivi umejiuliza swali aliyebuni mchoro huo akisema yeye ndiye mmiliki halali wa hiyo logo , na kisha akatoa hati miliki yake hiyo nguvu ya kuongea mitandaoni itatoka wapi? Na akisema kwa hiyari yake kawauzia CCM mtaanzaje kujenga hoja yenu juu ya umiliki?

msimamo wangu upo pale pale kwenye tafsiri hivyo vifupisho, kama havisemi neno moja basi hiyo ndio tofauti.Vingine vinabaki kuwa mazoea kwenye maisha

Akili fupi ya ki uvccm
 
You are the one that is really sick in your head. Whence did Magufuli indicate, or rather insinuate that he has replicated the so called CHADEMA "logo"? In fact M4C is an international accronym, and CHADEMA does not have copyright to it in any way whatsoever. So, either take the matter to court or just shut up.

Poor strategy indeed feel so ashamed for uvccm.fikra mgando za uvccm mme copy na ku paste yaani In short mlichokifanya ni sawa na kupiga chabo kwenye mtihani
 
hakuna kosa lolote wewe usifikiri ccm ni wajinga. kwanza hapo hakuna suala la public relations wala m4c sio nembo iliyosajiliwa ya chadema. ni alama tu ambayo ccm wanaipa maaana yao.
 
Back
Top Bottom