Parata
JF-Expert Member
- Jul 26, 2011
- 3,090
- 693
MaishaPesa leo unajifanya humjui masaidada eeh! pole sana
Last edited by a moderator:
poor you........samahani!
km ke.......molembe anasema yeye pm zake ni kwa ke tu......na sam love ana ishu ataka kubonga nae....so umuhimu wako unaonekana hapa.......au ww sio ke masai dada maana id sio ukweli wa kinachosadifu
cc: my masai dada
poa napokea pm zote bila kuchaji hata kb moja
nataka tu kupata elimu kidogo nitengeneze ikiezekana niuze sina nia mbaya hahhaha
MaishaPesa leo unajifanya humjui masaidada eeh! pole sana
sam love mume wangu yupo humu nikiachika utanioa,gnyt
.....watu na shule zao "maishashule" siyo pesa onyelilee!!
cc Kiranga mratibu wa Oxford
Utakaa sana....soma hii quote ya bill gate: "........nilipokuwa nasoma kuna watu ambao walikuwa wana score sana darasani, kiasi kwamba sikuweza kuwakaribia lakini leo nimewaajiri kwenye kampuni yangu ya microsoft km mainjinia mimi nikiwa bosi wao.........". Endelea kuota!
Nimewachunguza wanawake wa humu jukwaani hasa hapa MMU nimegundua wote sio waifu material wengi ni
1.wajuaji
2.wajivuni
3.wapenda starehe na anasa
4.michepuko
na mengine mengi tu.
Utakaa sana....soma hii quote ya bill gate: "........nilipokuwa nasoma kuna watu ambao walikuwa wana score sana darasani, kiasi kwamba sikuweza kuwakaribia lakini leo nimewaajiri kwenye kampuni yangu ya microsoft km mainjinia mimi nikiwa bosi wao.........". Endelea kuota!
mmmh maishapesa gudnyt
alianza akiwa na miaka 13, wewe unayo sitini na ngapi? acha wivu Kiranga yupo vizuri
umeona eeh? bora umeniwahi...hata mimi nilikuwa nataka kusema hivyo.
hivi kujua kiingereza ni ujanja kumbe?
hahahahaha hujui hilo molembe huoni mwenzio anavyopapatikiwa hadi na ME wenzie humu
Duuuuu upo nje ya mada tayari..........
1.Huna adabu
Ulichofanya ni udhalilishaji, kuidharau kazi ya Bar .. huku ni kuwazalilisha kina dada.
kudharau kazi ya mtu na kudhalilisha mtu kupitia ajira yake
2.Hujielewi.
Yaani ww umeona kupitia mitandao ya kijamii ndio mahali pakupatia mke wako..umekosa njia mbadala kabisaa mpaka kufika majali umeanika ya moyoni mwako.
3. Wewe ni Muongo.
Kwa wingi wa wanawake waliokonhuku JF ,embu tuambie ni wangapi umeshuhudia wakifanya matukio uliyoyataja .
Je ulishawahi kubahatika kumtongoza hata mmoja na ukaisshi nae hata for some days na akakutendea hayo uliyoytaja . Au umeropoka tu coz una nguvu za kuandika .
Maoni.
Unastihili kupigwa nje ya JF kwa miezi mitatu ..ili uwe mfano kwa wengine.