we unapenda mbumbumbu?1.wajuaji
Kwani wanajivunia chako?2.wajivuni
vipi, hauna pesa ya kuafford?3.wapenda starehe na anasa
we haujui njia kuu yako ni mchepuko wa jirani yako, nenda nyumbani kimyakimya sasa hivi kama utamkuta mkeo.4.michepuko
we unapenda mbumbumbu?
Kwani wanajivunia chako?
vipi, hauna pesa ya kuafford?
we haujui njia kuu yako ni mchepuko wa jirani yako, nenda nyumbani kimyakimya sasa hivi kama utamkuta mkeo.
Maneno ya mkosaji, nenda kajaribu bahati yako facebook.
Nimewachunguza wanawake wa humu jukwaani hasa hapa MMU nimegundua wote sio waifu material wengi ni
1.wajuaji
2.wajivuni
3.wapenda starehe na anasa
4.michepuko
na mengine mengi tu.
Dada hizo ndo tabia za wengi humu.
Nimewachunguza wanawake wa humu jukwaani hasa hapa MMU nimegundua wote sio waifu material wengi ni
1.wajuaji
2.wajivuni
3.wapenda starehe na anasa
4.michepuko
na mengine mengi tu.
Hahaaa! Unachekesha kweli yaani wewe unadhani maisha ya watu wa Jf ni halisi?
Ingekuwa hivyo basi Tz ingekuwa kama Ulaya.
Maana maisha ya watu wa Jf ni mazuri zaidi ya uhalisia wa Mtanzania.