Bora dada poa anaweka bei kuliko hawa wameficha bei.

Bora dada poa anaweka bei kuliko hawa wameficha bei.

Fbn

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Posts
15,749
Reaction score
37,414
Mi nikiona mtu mwanaume mwenzangu ana lalamika kuwa wenye pesa wamemchukua au kadanganywa na mali.

Kichwa cha habari kishajieleza hapo juu.

Wanawake wengi wamejificha kwenye bei ya kujiuza kama bidhaa zilizopo sokoni na madukani.

Bora wale wengine wanakwambia kabisa bei ili ushindwe wewe au uweze wewe.

Sasa hawa silence price ndio shida kwetu.Ukimuwezesha kiuchumi,kielimu,kicheo,kimazingira basi wewe sio bei yake.

Hii mada nimeipata leo sehemu fulani.
 
Wale wadada mbingu wataikamata
Ila sisi wengine tunaojificha kwenye neno I love you ili tupate kitu,tutafika mbinguni kwa mbinde sana aisee🤔
At last leo umeusema ukweli kwa kweli, daah nakumbuka lile mbilinge nimechochea kuni mpaka muda umekata vibaya sana na wazungu hawataki kutoka nikaona chuma imechomolewa tuanze ku-bargain bei upya anasema haya niongezee hela tuweke condom pembeni wewe na condom huwezi kojoa leo hapa tunaweza tukakesha sio kwa kutomba huku kaka yangu... niishie hapo
 
Mi nikiona mtu mwanaume mwenzangu ana lalamika kuwa wenye pesa wamemchukua au kadanganywa na mali.

Kicha cha habari kishajieleza hapo juu.

Wanawake wengi wamejificha kwenye bei ya kujiuza kama bidhaa zilizopo sokoni na madukani.

Bora wale wengine wanakwambia kabisa bei ili ushindwe wewe au uweze wewe.

Sasa hawa silence price ndio shida kwetu.Ukimuwezesha kiuchumi,kielimu,kicheo,kimazingira basi wewe sio bei yake.

Hii mada ninepata leo sehemu fulani.
Gentleman,
mbona huu ni kama uchochezi wa wa biashara za ngono?

unaelimisha au unawaamsha waliolala na wasio jua kitu kuhusu hii biashara, kwamba hii ni fursa ya kujipatia kipato?

najaribu kukuelewa but?
au umefungua jumba la biashara hiyo na sasa unatangaza na kuvutia wapangaji kiaina jukwaani?🐒
 
Gentleman,
mbona huu ni kama uchochezi wa wa biashara za ngono?

unaelimisha au unawaamsha waliolala na wasio jua kitu kuhusu hii biashara, kwamba hii ni fursa ya kujipatia kipato?

najaribu kukuelewa but?
au umefungua jumba la biashara hiyo na sasa unatangaza na kuvutia wapangaji kiaina jukwaani?🐒

Huelewi nini hapo Gentleman
 
At last leo umeusema ukweli kwa kweli, daah nakumbuka lile mbilinge nimechochea kuni mpaka muda umekata vibaya sana na wazungu hawataki kutoka nikaona chuma imechomolewa tuanze ku-bargain bei upya anasema haya niongezee hela tuweke condom pembeni wewe na condom huwezi kojoa leo hapa tunaweza tukakesha sio kwa kutomba huku kaka yangu... niishie hapo
😀😀😀😀
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom