Bongo Fleva ya zamani tulikuwa tunapewa story.. siku hizi tunapewa nini?


M

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2018
Messages
506
Likes
440
Points
80
M

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2018
506 440 80
Siku hizi ukitaka Story Telling Rap msikilize Songa....kwa miaka ya karibuni jamaa Amekuja kushika nafasi ya wakongwe kwenye hili.

-Usiku
-Beki tatu
-Beef
-Ninapotoka
-Ndege
-Sorry
-Kikosi cha mizinga.

Sikiliza hizi at least utapata utamu ule wa enzi zile....Kwangu jamaa ni Best Story Teller Rapper kwa kizazi chase.
alikuaga saizi anatema utumbo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

bizzle11

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2015
Messages
206
Likes
121
Points
60
B

bizzle11

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2015
206 121 60
Jina langu- Prof j
Mam msapu- Hard blasta
Bongo dar es salaam
Darubin - Afande sele
Mtazamo- afande,jay na solo


Sent using Jamii Forums mobile app
 
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2019
Messages
207
Likes
144
Points
60
princemikazo

princemikazo

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2019
207 144 60
Write your reply...Ngegezi mixer kuiokota
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
1,565
Likes
823
Points
280
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
1,565 823 280
Sijawahi shabikia Bongo fleva kabisa. But nakubali once upon a time nyimbo zao zilikua zinaoleo na zinavutia.
Kuna moja naikumbuka ikiitwa VIJIMAMBO yani safi sana kila nikiikumbuka, Ila msanii simfahamu..

Hivi sasa binafsi nashindwa kufahamu watu wanashabikia nini.
 
Bhushuwandama

Bhushuwandama

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2014
Messages
325
Likes
262
Points
80
Bhushuwandama

Bhushuwandama

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2014
325 262 80
Yule afande mwenzangu wakamuuliza,
Umekuja peke yako au umekuja na mukaka wako,
Na wale wafungwa wengine wakawa wanashangilia mwali mwali mwali,
.....................................
Sijui nirudi chijijini,
Mimi sio polisi tena,

(Nimesahau mistari ya yule jamaa)
IMEKAA VIBAYA

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
1,397
Likes
2,132
Points
280
Age
32
Mr.Wenger

Mr.Wenger

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
1,397 2,132 280
Dah hizi ngoma zilikua noma;
1.Chemsha bongo-Hard blastaz
2.Nikusaidiaje-Prof.J
3.Mpiga debe-Mzimuni family
3.Mtoto Iddy-Juma Nature
4.Ni mshamba-Jay Mo
5.Maisha ya boarding-Jay Mo
6.Kazeze-OCG
7.Kisa cha baba mkwe-Inspector Harun
8.Sauti ya Manka-GK
9.Ni strory-Sogy Dog Hunter
10.Mshkaji mmoja-Joslin
11.Boss-Ferouz
12. Baba Jane-Solid Ground Family
Aisee zamani bongo fleva ilikua tamu sana, ngoma nyingi zilikua story-telling na zilibamba sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2017
Messages
1,029
Likes
1,166
Points
280
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2017
1,029 1,166 280
Imekaa Vibaya... Hii bado haijatulia
Imekaa vibaya...

Nimemsahau msanii alieimba hiyo ngoma
 
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2017
Messages
1,029
Likes
1,166
Points
280
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2017
1,029 1,166 280
Mkuki moyoni - Afande sele
Hi - dully sykes
Mnyalu - Mike tee
Ulinikataa - q chillah
Kama unataka demu - Jay mo ft solo thang
Mtoto sio rizki - solo thang
Mambo ya pwani - Solo thang ft J nature
Tunakukumbuka - king crazy GK
Homa ya duni - solo thang
 
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2017
Messages
1,029
Likes
1,166
Points
280
Bhagavan

Bhagavan

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2017
1,029 1,166 280
Nakupendaaaaa
Nasifa nakupa
Zote rahaaa
Usisikize ya wale wasiopenda maendeleo yeetu mpenzi wangu ×2
Nampenda mpenda... Naaani
Msichana mmoja... Naaniii
Mweupe kidogooo.. Naaanii
Namoenda nampendaaaa
Nyuma kajaza... Naniii
Anajua kuringa... Naaani
Nampenda nampendaaaa.


Hii ngoma sijui ilikuwa ya solo thang ama Jay moo ilikuwa kali sana na beat lake ni nomaaa mno
 
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2015
Messages
1,916
Likes
1,561
Points
280
Ochumeraa

Ochumeraa

JF-Expert Member
Joined May 18, 2015
1,916 1,561 280
Siku hizi hakuna story zote zishaimbwa na wasanii Wa zamani,asahivi ni mwendo Wa kukatika tu
 
M

Mlenzi26

Member
Joined
Jan 2, 2019
Messages
6
Likes
13
Points
5
M

Mlenzi26

Member
Joined Jan 2, 2019
6 13 5
Yule afande mwenzangu wakamuuliza,
Umekuja peke yako au umekuja na mukaka wako,
Na wale wafungwa wengine wakawa wanashangilia mwali mwali mwali,
.....................................
Sijui nirudi chijijini,
Mimi sio polisi tena,

(Nimesahau mistari ya yule jamaa)
Imekaa Vibaya sana......alooo afande cha pombe

Hu..haaaa. master
Kali P
 
kelvin complex

kelvin complex

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Messages
547
Likes
336
Points
80
kelvin complex

kelvin complex

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2013
547 336 80
Sauti ya manka
Sister sister
Tunakukumbuka
Kosa langu
GK was amongst the best story teller by then
#ECT4Life

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

jombaa askari

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
295
Likes
245
Points
60
J

jombaa askari

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
295 245 60
Dah hizi ngoma zilikua noma;
1.Chemsha bongo-Hard blastaz
2.Nikusaidiaje-Prof.J
3.Mpiga debe-Mzimuni family
3.Mtoto Iddy-Juma Nature
4.Ni mshamba-Jay Mo
5.Maisha ya boarding-Jay Mo
6.Kazeze-OCG
7.Kisa cha baba mkwe-Inspector Harun
8.Sauti ya Manka-GK
9.Ni strory-Sogy Dog Hunter
10.Mshkaji mmoja-Joslin
11.Boss-Ferouz
12. Baba Jane-Solid Ground Family
Aisee zamani bongo fleva ilikua tamu sana, ngoma nyingi zilikua story-telling na zilibamba sana

Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo namba tisa ni noma bonge moja la story ukichanganya na beat lake jumlisha na chorus toka kwa dojo na domokaya daah acha kabisa....... Mwenye nayo naomba aniwekee hapa Maana you tube haupo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,867
Members 481,917
Posts 29,788,492