Bongo Fleva ya zamani tulikuwa tunapewa story.. siku hizi tunapewa nini?


kidaganda

kidaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2013
Messages
2,819
Likes
1,548
Points
280
kidaganda

kidaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2013
2,819 1,548 280
Nimeajiiwa kwenye ajira niliojiajiri,
Nasiwa utendaji wangu kazi ni mzuri,
Navumilia Wenda ntapata kivuli,
Ntapata kivuli inshakata miaka miwili,
Ndimu na ugali maisha makali elimu iko mbali,
Lile jasho la halali mpaka kabali,boss katili,
Naghairi,mnameza mate ya akili,
Mbona sina kiburi nina lumba na jua Kali,
Asubuhi alasiri na adhuhuri,
Mwendo wa kuunga kandambili,ndio yangu staili,
Jero nauli baki mia mbili,kazi na ugali,
Si ubahili Mama sina pesa kweli,
Mara dalali Mara tapeli sina habari,
MIE SINA ZALI,SISAKI MALI NASAKA UGALI,

ukiaangaliaaaa inaumaaaa ooohhh
Ukifikiriaa inachomaaa eeehh
Inaumaaaa ...inachomaaa

#20%
 
kidaganda

kidaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2013
Messages
2,819
Likes
1,548
Points
280
kidaganda

kidaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2013
2,819 1,548 280
Tumevuka mabonde na milima/
Vikwazo vingi tulisimama wima/
Walishazusha vingi vioja/
Asali wangu wa moyo tupo pamoja/
Penzi letu likumbwa na vikwazo sana/
Sisi tulivumilia hatuachana/
Walikuambia kila siku nabadilisha wasichana/
Uliwapuuza hukujari yao dhana/
Hao wazushi hao
Hao wazushi hao
(Asali wa moyo part 2 )

Kahena Haruna aka inspekta haroun aka babu katika ubora wake.

Sina muda wa kukariri bongo flavor za sasa ni headache tu....
Come on
Afande selle
Jaymo
Imamu abbas
Nature
Dojo na domo kaya
Solo Thang Mteule
Wagosi
Squeezer
University corner
Waswahili wazee wa pengo
Sister p
Kali popote kali p
Zay b
Gk
Luteni karama
Daz nundaz
Mchizi mox
Jafarai
O ten
Hardmad Kidume Mkushi
Mpo wengi sitaki kuamini tatizo ni airtime mlitamba kipindi redio na tv zipo chache sana hata mitandao ya kijamii haikuepo..
Mungu awatie nguvu
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
4,880
Likes
4,884
Points
280
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
4,880 4,884 280
Yule afande mwenzangu wakamuuliza,
Umekuja peke yako au umekuja na mukaka wako,
Na wale wafungwa wengine wakawa wanashangilia mwali mwali mwali,
.....................................
Sijui nirudi chijijini,
Mimi sio polisi tena,

(Nimesahau mistari ya yule jamaa)
Hahaa we jamaa umenikumbusha mbali. yule msanii kichaa sana. Nimejikuta namkumbuka na msanii mmoja anaitwa Pig Black alikuwa na ngoma moja hatari sana.
 
kichakaa man

kichakaa man

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
2,810
Likes
2,123
Points
280
kichakaa man

kichakaa man

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
2,810 2,123 280
Nyimbo za sasa wanaimba tu imradi tu
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,437
Likes
3,370
Points
280
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,437 3,370 280
Dingi by mandojo na domokaya...bonge la stori
Bonge la dude-Bonge la ngoma.
Naikubali sana,

Naupenda sana huu wimbo:
Mandojo &domokaya na nyimbo zao nyingi tu.
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,437
Likes
3,370
Points
280
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,437 3,370 280
Elimu mitaani dot com mnaionaje? D KNOB
Safi sana!!!

"Wenzio waniogopa ka'Ukimwi"
D Knob!!!
Wakati mwingine unaweza kujisemea moyoni kwamba nyakati hizi hatuna wasanii.
 
StoneOliver

StoneOliver

Senior Member
Joined
Dec 28, 2016
Messages
111
Likes
58
Points
45
Age
57
StoneOliver

StoneOliver

Senior Member
Joined Dec 28, 2016
111 58 45
Wimbo wa "Huna Jipya" niliupenda, hakika yupo vyema P the MC.
Ktk album hiyo hiyo kuna track moja story moja imeanzia posta mpaka bom bronx. Nayo noma. "Kweli siku hazifanani, miti itateleza tu siku hakifa nyani"
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,437
Likes
3,370
Points
280
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,437 3,370 280
Yule afande mwenzangu wakamuuliza,
Umekuja peke yako au umekuja na mukaka wako,
Na wale wafungwa wengine wakawa wanashangilia mwali mwali mwali,
.....................................
Sijui nirudi chijijini,
Mimi sio polisi tena,

(Nimesahau mistari ya yule jamaa)
"Kuanzia Leo Mimi sio Polisi tena"

Kali -P.
Aiseeee burudani ilikuwa ya kutosha.!
 
mwaminifuhalisi

mwaminifuhalisi

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
332
Likes
302
Points
80
mwaminifuhalisi

mwaminifuhalisi

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
332 302 80
Athuman-solid ground
jerry -solid ground
Baba jeni-solid ground

Jerry chorus
Kichaaa kimepanda(jerry)
baada ya kuvuta mineli..
wengi walidhani kalogwa na jirani...
kumbe mibange imempanda kichwani...

Baba jeni chorus
Baba jeni alipopata mafao
tabia tabia ikabadilika
na Sasa yamekumkuta
anabaki anajuta..


muziki wa Zamani mtamu sanaaa
Kwenye makundi ambayo niliwahi kuyakubali ni hawa solid ground family.
Kuna ile mechi Kali timu ya kifo na timu ya uhai.
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
10,261
Likes
6,538
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
10,261 6,538 280
Watu wenywe skuhiz,wanashindia
Chips yai plus kushera
Vipodoz na dada zao unafkir

Story watapata wap
si humo humo kwa dada zao.like

KIJUSO.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 316 180
Daah umenikumbusha mbali


Ndio mzee - Prof jay

Kikao cha dharula - Prof Jay

Nang'atuka Prof Jay

Si uliniambia - Mb Dog

Latifa - Mb Dog

Mapenzi kitu gani? - Mb Dog

Radhia - Doro ft sir. Nature

Zali la mentali - Prof. Jay

Sitaki demu - Sir. Nature

Inaniuma sana - Sir. Nature

Natamani - Q jay

Sifai - Q jay
Chemsha bongo- Prof Jizoo
Niko mikononi mwa Polisi- Mr II
Mambo ya pwani-Solo Thang
Nakuhitaji
 
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2006
Messages
6,363
Likes
4,494
Points
280
mzaramo

mzaramo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2006
6,363 4,494 280
Siku hizi ukitaka Story Telling Rap msikilize Songa....kwa miaka ya karibuni jamaa Amekuja kushika nafasi ya wakongwe kwenye hili.

-Usiku
-Beki tatu
-Beef
-Ninapotoka
-Ndege
-Sorry
-Kikosi cha mizinga.

Sikiliza hizi at least utapata utamu ule wa enzi zile....Kwangu jamaa ni Best Story Teller Rapper kwa kizazi chase.
 
Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2013
Messages
2,570
Likes
4,507
Points
280
Jimmie Gatsby

Jimmie Gatsby

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2013
2,570 4,507 280
sikuhizi mnapewa...NYEGE NYEGE NYEGEZI....
 

Forum statistics

Threads 1,251,870
Members 481,917
Posts 29,788,371