Bongo Fleva ya zamani tulikuwa tunapewa story.. siku hizi tunapewa nini?


Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
1,673
Likes
2,726
Points
280
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
1,673 2,726 280
Nakumbuka muziki wa kizazi kipya wa nyumbani hapa Tanzania.. around miaka ya 99 mpk 2000 na kenda... Ilikuwa ukiskia muziki unahit, basi ni kwa sababu una story.. Yaani style ya uandishi na hata kuimba/kurap ilikuwa ni story-telling..

Unakuta msanii anaandika kuhusu mwenendo wa tabia za mtu fulani (fiction).. Ambaye labda alianza kuwa kijana mwema... akaharibikiwa... au mkasa fulani.. simulizi yake sasa ndio daah mpaka raha..

Nakumbuka story ya Barua.. Story ya Aseme.. Story ya Sister sister.. Story ya Jinsi Kijana... Story ya Boss.. Story ya salome... Ya leah.. Story story...

Style hiyo naikosa kwenye miziki ya awamu hii.. wimbo mmoja unakuta una story kibao ndani yake.. unakuta kiitikio tofauti kabisa na verses... ladha inakuwemo lakini haidumu... inachosha..

Shime wanamuziki.. tuushape muziki.. tuchanganye ikibidi... Nilimwona Jay Moe akifanya story telling hivi karibuni kwenye wimbo wake wa Story za watu 3... Ilikuwa poa sana..

Natamani siku zirudi nyuma.. Kama haiwezekani, basi wazee wenzangu humu tukumbushane mistari ya nymbo za zamani ambazo zina stories nzuri..
 
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
6,600
Likes
2,463
Points
280
merengo90

merengo90

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
6,600 2,463 280
Sasa hivi unapewa mzuka n kukutoa stress
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,539
Likes
3,350
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,539 3,350 280
Ndiyo Mzee
Prof J na Juma Nature

Mikononi mwa polisi
Chini ya 18
Mr.II
 
NAKEMBETWA

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
3,437
Likes
2,478
Points
280
NAKEMBETWA

NAKEMBETWA

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
3,437 2,478 280
Daah umenikumbusha mbali


Ndio mzee - Prof jay

Kikao cha dharula - Prof Jay

Nang'atuka Prof Jay

Si uliniambia - Mb Dog

Latifa - Mb Dog

Mapenzi kitu gani? - Mb Dog

Radhia - Doro ft sir. Nature

Zali la mentali - Prof. Jay

Sitaki demu - Sir. Nature

Inaniuma sana - Sir. Nature

Natamani - Q jay

Sifai - Q jay
 
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
33,664
Likes
41,587
Points
280
Raynavero

Raynavero

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
33,664 41,587 280
yaani nyimbo za Siku hizi hovyoo
 
seph0408

seph0408

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
1,102
Likes
566
Points
280
seph0408

seph0408

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
1,102 566 280
Daah umenikumbusha mbali


Ndio mzee - Prof jay

Kikao cha dharula - Prof Jay

Nang'atuka Prof Jay

Si uliniambia - Mb Dog

Latifa - Mb Dog

Mapenzi kitu gani? - Mb Dog

Radhia - Doro ft sir. Nature

Zali la mentali - Prof. Jay

Sitaki demu - Sir. Nature

Inaniuma sana - Sir. Nature

Natamani - Q jay

Sifai - Q jay
Radhia wangu......J.Nature i think
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,709
Likes
4,136
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,709 4,136 280
Daah umenikumbusha mbali


Ndio mzee - Prof jay

Kikao cha dharula - Prof Jay

Nang'atuka Prof Jay

Si uliniambia - Mb Dog

Latifa - Mb Dog

Mapenzi kitu gani? - Mb Dog

Radhia - Doro ft sir. Nature

Zali la mentali - Prof. Jay

Sitaki demu - Sir. Nature

Inaniuma sana - Sir. Nature

Natamani - Q jay

Sifai - Q jay
Maisha -joselin ft nurueli ni moto wa kuotea mbali
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,741
Likes
2,798
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,741 2,798 280
Zama za wazee zimeisha..usijilazimishe kwenda na wakati ndio maana mmewekewa program zenu za zilipendwa..hizi ni zama za kuacha maneno na kuweka muziki...
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,583
Likes
48,360
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,583 48,360 280
Ndio maana kila wiki lazima nisikilize Oldies za bongo fleva na hata zile za wazee.... Japokuwa watu huwa wananicheka na kunishangaa i dont care
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
6,380
Likes
10,269
Points
280
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
6,380 10,269 280
Nakumbuka muziki wa kizazi kipya wa nyumbani hapa Tanzania.. around miaka ya 99 mpk 2000 na kenda... Ilikuwa ukiskia muziki unahit, basi ni kwa sababu una story.. Yaani style ya uandishi na hata kuimba/kurap ilikuwa ni story-telling..

Unakuta msanii anaandika kuhusu mwenendo wa tabia za mtu fulani (fiction).. Ambaye labda alianza kuwa kijana mwema... akaharibikiwa... au mkasa fulani.. simulizi yake sasa ndio daah mpaka raha..

Nakumbuka story ya Barua.. Story ya Aseme.. Story ya Sister sister.. Story ya Jinsi Kijana... Story ya Boss.. Story ya salome... Ya leah.. Story story...

Style hiyo naikosa kwenye miziki ya awamu hii.. wimbo mmoja unakuta una story kibao ndani yake.. unakuta kiitikio tofauti kabisa na verses... ladha inakuwemo lakini haidumu... inachosha..

Shime wanamuziki.. tuushape muziki.. tuchanganye ikibidi... Nilimwona Jay Moe akifanya story telling hivi karibuni kwenye wimbo wake wa Story za watu 3... Ilikuwa poa sana..

Natamani siku zirudi nyuma.. Kama haiwezekani, basi wazee wenzangu humu tukumbushane mistari ya nymbo za zamani ambazo zina stories nzuri..


badilika kuendana wakati kijana kama ni story unataka utazipata kwa THE BOLD.

acha watu wajiachie kuondoa stress.

UTANDAWAZI.
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
8,020
Likes
9,622
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
8,020 9,622 280
Yule afande mwenzangu wakamuuliza,
Umekuja peke yako au umekuja na mukaka wako,
Na wale wafungwa wengine wakawa wanashangilia mwali mwali mwali,
.....................................
Sijui nirudi chijijini,
Mimi sio polisi tena,

(Nimesahau mistari ya yule jamaa)
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
114,576
Likes
497,552
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
114,576 497,552 280
Salome by dully sykes

Mzee wa busara by juma nature

Sina makosa by mtoto wa dandu

Machozi by jay dee

Wanaume kama mabinti na usiuseme moyo by jay dee
 

Forum statistics

Threads 1,251,866
Members 481,917
Posts 29,788,467