BBA 2: Mtanzania ashinda!


Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Hii haikustahili kuwa hapa lakini kabla matokeo ya Big Brother Africa ambapo Mtanzania mwenzetu Richard amefanikiwa kuingia Fainali nadhani tujaribu kutoa mawazo kabla matokeo rasmi hayajatolewa.

Only 10minutes left. We've:

1. Richard - Tanzania

2. Ofuneka - Nigeria

3. Tatiana - Namibia...

Who's going to win the $100,000/- prize?

Bet!
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Nadhani uyo Richard wetu mkuu manake na mi natazama kwen web yao watu wanampa shavu sana
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
Mshikaji atachukua tu japo sijaona show yao lakini naona anapewa flag sana.

CMB yuko wapi atupatie live pics.....au Invs uwe unaturushia masnepu
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Nadhani uyo Richard wetu mkuu manake na mi natazama kwen web yao watu wanampa shavu sana
Dah,

Sasa ndipo wanatangazwa. Wanaoangalia Channel 10 via JumpTv basi ni wakati muafaka.

Will Richard make it?
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Richard atakuwa kama Mwisho Mwampamba?

Amebakia na Ofuneka wa Nigeria.

Tumwombee ufanisi!
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Dah,

Sasa ndipo wanatangazwa. Wanaoangalia Channel 10 via JumpTv basi ni wakati muafaka.

Will Richard make it?
damn channel ten hapa mi siipati? any suggestions mkuu?
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Mshikaji atachukua tu japo sijaona show yao lakini naona anapewa flag sana.

CMB yuko wapi atupatie live pics.....au Invs uwe unaturushia masnepu
Mzee Mtu,

Kuna kitu tutafanya kuweka mambo sawa hapa. Ni suala la muda.

Richard anaonekana kuwa na nyota nzuri katika Jumba hili japo inasemekana mkewe kishamtema baada ya kumwona akifanya madude na Tatiana.

All the Best Richard
 
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2007
Messages
472
Likes
8
Points
0
M

Mtu

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2007
472 8 0
Richard anaonekana kuwa na nyota nzuri katika Jumba hili japo inasemekana mkewe kishamtema baada ya kumwona akifanya madude na Tatiana.
Poa mkuu,huyo mtasha atamrudia tu...unacheza na mnyamwezi 100,000mkuu
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Poa mkuu,huyo mtasha atamrudia tu...unacheza na mnyamwezi 100,000mkuu
uyo mtasha wanamponda kwanza amemzidi umri ana 29 wakati ricchi ana 24, wanasema alifanya 'makosa' kumwoa in the first place...na akishinda wengine wanadaia itabidi agawane na tatiana manake ndo kamfikisha hapo alipo

updates>>>
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
sasa je INVISIBLE utavumilia tukianza kuweka ma faili ya Richard na dada yake humu au tupeleke kule kwa wakubwa?

maana huyo sister wake mafaili yake yapo na ni mazuri tuuu
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894