Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Bongo kuna vilaza wengi hadi shida

Sent using Jamii Forums mobile app
Vilaza ni hawa hapa sifa nyingi bado wanapewa msaada wa chakula, na muombe hili janga liishe la cvyo mtaumbuka sn, na hv mnavyotukela cjui mtapata wapi chakula cha huruma, maana cc ndio huwa tunawaonea huruma tunawauzia bei rahisi, but after this disaster mctegemee kuwa tutawapa chakula mijitu yny wivu na roho mby km nyie, mtaendelea kuomba mpk mtaolewa [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…