Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Heri mjinga anaweza jifunza akawa mjanja,
Vipi nyie wapumbavu ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Mpumbavu hasaidiki hata ufanye nini.
Mdanganyika hasaidiki kwa lolote. Usijipe matumaini pasipo na matumaini
 
hakuna nchi isiokua na janga la corona tunachowahurumia nyinyi muna majanga matatu

1.corona
2.hunger
3. locusts

huu mwaka lazima matokeo yajibu ili tuone uhalisia wa GDP upo wapi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Janga lingine hili apa mkuu [emoji116][emoji116][emoji3][emoji3]
Na ndiyo nchi inayolisha ukanda kwa ss, nyie pambaneni na maadui wapya kila siku, usipambane na nchi inayopambana na corona pekee, call it a new visitor[emoji116][emoji116][emoji3][emoji3]View attachment 1434865
 
Si unaona vile vyuma vimekaza. Unaguza hii unawacha, kazi ni kutapatapa tu. Typical of bongalalas like you anyway
yani bora ya sisi tunapambana na corona nyinyi muna shuguli tatu za muhimu na zote konki liquid๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ alaf kale kawimbo munaimba hapa nye nye nye GDP kwa sasa hatutokasikia tena
 
alaf wako hapa wanashindana na tanzania ohh sisi GDP ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Nimeoana katika EA nzima ni Tanzania pekee ndio ina chakula cha kutosha,
Imagine ni wale Watanzania wanaoitwa wavivu ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
yani bora ya sisi tunapambana na corona nyinyi muna shuguli tatu za muhimu na zote konki liquid๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ alaf kale kawimbo munaimba hapa nye nye nye GDP kwa sasa hatutokasikia tena
If course we have a bigger economy than you. I know it hurts ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚
 
If course we have a bigger economy than you. I know it hurts ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚
alaf inanuka harufu ya njaa ikisubiri msaada wa chakula kutoka nchi zenye jangwa kila mwaka๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Kama nilivyo andika,
Heri mjinga anaweza jifunza akawa mjanja lakini mipumbavu hata ufanye nini haisaidiki.
Ndo maana mdanganyika kama wewe hawezisaidika wala hawezi kuwa mtanzania hata kwa dawa. Nyinyi ni mibongolala tu
 
If course we have a bigger economy than you. I know it hurts ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚ ๐Ÿ˜‚
economy iko kwa madeni alaf munakuja kutunisha misuli hapa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ ohh sisi nye nye nye
 
ndio ile unayoleta hapa kil siku ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ ile ni three level interchange ๐Ÿ˜๐Ÿ˜
Wewe kila siku kizungu ni kizungumkuti kwako. Can you define what a three-level interchange is??
 
Wewe kila siku kizungu ni kizungumkuti kwako. Can you define what a three-level interchange is??
uhehehehe basi muna safari ndefu kama ile ni three level interchange munasafari ndefu sana ๐Ÿ˜‚
 
Back
Top Bottom