ndio ile ile mpaka leo 2020 inamiliki ndege 3 na ndio ilele mpaka leo 2020 inaendesha hasara kubwa na nafkiri ndio kampuni pekee africa imeendesha hasara mfululizo wa miaka 8πππππ
Achana naye huyo, jana alishindwa kuelewa screenshots zake mwenyewe..
πππππππ
uhehehe msaidie kwamba leo mutudanganye joho ana miliki nini au mutuambie kua joho anawaaibia wakenya hapo nitawaelewaππAchana naye huyo, jana alishindwa kuelewa screenshots zake mwenyewe..
Haya nikamuuliza tycoon nikuanzia na kiasi gani cha pesa bado hajielewi...
Kulingana na yeye joho sio tajiri wala successful businessman.
Yani nilicheka sana jana
Sent using Jamii Forums mobile app
Na atcl ndio ile ile amabayo haijawahi kutengeneza faida since 1977..bado mnasubiria ndege zirudishe tundio ile ile mpaka leo 2020 inamiliki ndege 3 na ndio ilele mpaka leo 2020 inaendesha hasara kubwa na nafkiri ndio kampuni pekee africa imeendesha hasara mfululizo wa miaka 8[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
ni ile ile iliokufa na ikafufuliwa upya na magufuliπππ na ndio ilele iliokuwa haina ndege na sasa ina ndege 11 na tatu zinakuja hapo vipiπππNa atcl ndio ile ile amabayo haijawahi kutengeneza faida since 1977..bado mnasubiria ndege zirudishe tu
Sent using Jamii Forums mobile app
hii ni kimara chumba kimoja 100,000
View attachment 1432083
Sina mda wa kumueleza mtu mbishi mmuhehehe msaidie kwamba leo mutudanganye joho ana miliki nini au mutuambie kua joho anawaaibia wakenya hapo nitawaelewa[emoji23][emoji23]
na bado utacheka sana kwamba joho ni tycoon [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116]ni ile ile iliokufa na ikafufuliwa upya na magufuli[emoji116][emoji116][emoji116] na ndio ilele iliokuwa haina ndege na sasa ina ndege 11 na tatu zinakuja hapo vipi[emoji23][emoji23][emoji23]
View attachment 1432103
Na atcl ndio ile ile amabayo haijawahi kutengeneza faida since 1977..bado mnasubiria ndege zirudishe tu
Sent using Jamii Forums mobile app
kwan self inakua na vyumba vingap ww chizi nini??? self always ni chumba kimoja na kimara is over 20km from CBDHio ni self,kwanza hayo maeneo ambayo nimeataja nimeapa Kodi ya juu kwa uhalisia wanalipa kwanzia elfu 25000 hadi50000 Tanzania ukipata mtu analipa chumba 50000 anapewa heshima katika jamii.
Sent using Jamii Forums mobile app
πππππππ[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116]
Sent using Jamii Forums mobile app
ni ile ile iliokufa na ikafufuliwa upya na magufuliπππ na ndio ilele iliokuwa haina ndege na sasa ina ndege 11 na tatu zinakuja hapo vipiπππ
View attachment 1432103
Umeskia hku[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115]Hio ni self,kwanza hayo maeneo ambayo nimeataja nimeapa Kodi ya juu kwa uhalisia wanalipa kwanzia elfu 25000 hadi50000 Tanzania ukipata mtu analipa chumba 50000 anapewa heshima katika jamii.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116] View attachment 1432102
goba pekee chumba elf 50πππ na nimbali sana kutokea mjiniHio ni self,kwanza hayo maeneo ambayo nimeataja nimeapa Kodi ya juu kwa uhalisia wanalipa kwanzia elfu 25000 hadi50000 Tanzania ukipata mtu analipa chumba 50000 anapewa heshima katika jamii.
Sent using Jamii Forums mobile app
πππππππKuwa serious basi jomba...ksh2300 huaga anapewa heshima ya hali ya juu hko kw watu wa kawaida[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kweli ldc ni ldc tuUmeskia hku[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji115][emoji115][emoji115][emoji115]
Sent using Jamii Forums mobile app
goba pekee chumba elf 50πππ na nimbali sana kutokea mjiniView attachment 1432104
chumba kimoja master goba ni laki mojaππalmost 30km from CBDHio ni self,kwanza hayo maeneo ambayo nimeataja nimeapa Kodi ya juu kwa uhalisia wanalipa kwanzia elfu 25000 hadi50000 Tanzania ukipata mtu analipa chumba 50000 anapewa heshima katika jamii.
Sent using Jamii Forums mobile app
chumba kimoja master goba ni laki moja[emoji23][emoji116]almost 30km from CBD
View attachment 1432105
ubungo si ulitaja au sio weweππππYale maeneo ambayo nimeataja yamekutia kiwewe hadi umeruka hadi goba? Leta hata makaazi ya chanika maana pia ni mbali kutoka CBD.
Sent using Jamii Forums mobile app
ubungo one bedroom laki mojaππππ
View attachment 1432108
Yah, Tz maisha mepesi yn unaishi kulingana na kipato chako, ndiyo maana tunaitwa nchi ya asali na maziwa.Hio ni self,kwanza hayo maeneo ambayo nimeataja nimeapa Kodi ya juu kwa uhalisia wanalipa kwanzia elfu 25000 hadi50000 Tanzania ukipata mtu analipa chumba 50000 anapewa heshima katika jamii.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ss ww Chanika unapachukulia poa, ushafika au unaongea tuYale maeneo ambayo nimeataja yamekutia kiwewe hadi umeruka hadi goba? Leta hata makaazi ya chanika maana pia ni mbali kutoka CBD.
Sent using Jamii Forums mobile app