Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,828
Points
2,000

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,828 2,000
Kulingana na baadhi ya Wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.

Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 

TYWIN LANNISTER

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
509
Points
250

TYWIN LANNISTER

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
509 250
Just passing by
 

Naton Jr

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2016
Messages
2,387
Points
2,000

Naton Jr

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2016
2,387 2,000

Naton Jr

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2016
Messages
2,387
Points
2,000

Naton Jr

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2016
2,387 2,000
Kenya ni Nairobi tu na maeneo kidogo ya central Kenya

Ukitoka hizo counties za central huko kwingine kote ni shitholes

Tanzania ni tofauti sababu maendeleo yapo kila mkoa, there's very slight difference between Dar and other regions in Tanzania, almost maendeleo yapo equally lakini Nairobi na wajir is like heaven and earth
 

TYWIN LANNISTER

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
509
Points
250

TYWIN LANNISTER

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
509 250
Kenya ni Nairobi tu na maeneo kidogo ya central Kenya

Ukitoka hizo counties za central huko kwingine kote ni shitholes

Tanzania ni tofauti sababu maendeleo yapo kila mkoa, there's very slight difference between Dar and other regions in Tanzania, almost maendeleo yapo equally lakini Nairobi na wajir is like heaven and earth
Continue fooling yourself
Outside dar
No Tanzania city beats eldoret Nakuru kakamega kisumu
 

mwaswast

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2014
Messages
11,039
Points
2,000

mwaswast

JF-Expert Member
Joined May 12, 2014
11,039 2,000
We're ahead of you, no need to justify

Sent using Jamii Forums mobile app
Kama tulivyofanya kwenye madini, tunaweka mikataba pembeni halafu tuje tuingie mikataba ya kimagumashi yenye concessions kubwa zaidi kuwapa mabeberu ambao ndo wana mtaji.

Tumevutavuta mkia kwenye mkataba wa bandari ya Bagamoyo mpaka mfalme wa Oman aliyekuwa enthusiastic na mradi huo kafa na matokeo yake Wakenya wanasonga kwa kasi kujenga bandari yao ya Lamu ambayo ikikamilika ndo itakuwa ikibeba mimeli mikubwa

Na sasa tumejivutavuta kwenye gesi then wanamsumbiji wanafanya kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,389,308
Members 527,903
Posts 34,022,665
Top