Yani America atii station za Kenya 🤣🤣🤣🤣🤣Stations za Kenya hata Americans walizitii....hizo ujinga ichoboy anapost hapo ndio sijui kikombe au glass ya maji..lol
Sent using Jamii Forums mobile app
According to u sindio🤣🤣🤣🤣Tungoje ujenzi gani uishe na tayari is complete, do you see any similarities with what are in the renders?[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
I'm only saying what the contractor said. Please re watch the video, skip up to 1:12 and listen to what the man is saying.Umeisha naakuona engineer wa yapi markezi asante sana[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]
Mm nimekuekea wewe ujionee raha ya dunia na bado mutalia huu mwaka🤣🤣👇👇👇I'm only saying what the contractor said. Please re watch the video, skip up to 1:12 and listen to what the man is saying.
Sent using Jamii Forums mobile app
Did I ask you ya 1600MW? I only asked for 1800MW. Hiyo ya 1600MW ni viherehere vyako nd'o vilikuwasha[emoji23][emoji23][emoji23]Kwani hio ya 1600+ sinimeleta mm hapa sasa unawaswas gani wewe mbona huna raha[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
According to u sindio[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mm nimekuekea wewe ujionee raha ya dunia na bado mutalia huu mwaka[emoji1787][emoji1787][emoji116][emoji116][emoji116]
Wameanza vizingizio ujenzi umeisha
View attachment 1340240View attachment 1340241
Reli inayotumia mafuta mazito na kutoa moshi kama hiyo yenu tunayo,Kwa mtanzania hizo ni za kimataifa...juu ya kutovuka mipaka kuona dunia...kila mtu husema mama yake ndio best cook.....but point mnamiss vibaya sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Ilala 😂 😂 😂 😂
What u posted is 1300MW ryt na nikakuthibitishia sio 1300 ni 1600+ ni sawa hapo sasa tulia sindano inakuja hapa akili yako itakaa sawa tu hata kama unachuki na magufuli ila akili itakaa tu🤣🤣🤣🤣Did I ask you ya 1600MW? I only asked for 1800MW. Hiyo ya 1600MW ni viherehere vyako nd'o vilikuwasha[emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Bila hasira plz🤣🤣🤣👇👇👇Ilala 😂 😂 😂 😂 View attachment 1340248
So tusimamishe ujenzi sawa 🤣🤣🤣🤣🤣 coz imeisha au sio
Ilala [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] View attachment 1340248
So tusimishie hapa ujenzi sawa engineer🤣🤣🤣👇👇👇👇👇
Ulisema your installed capacity is 1800MW and that's what I want to see, hizo story zingine ngoja akina Geza upige nao.What u posted is 1300MW ryt na nikakuthibitishia sio 1300 ni 1600+ ni sawa hapo sasa tulia sindano inakuja hapa akili yako itakaa sawa tu hata kama unachuki na magufuli ila akili itakaa tu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Kibera slum 🤣🤣🤣🤣🤣unamaanisha hio
So tusimamishe ujenzi sawa [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] coz imeisha au sio
Tulia buda ur the one posted 1300 nikakukanyaga na bado nitakukanyaga tena unawasiwasi sana na tanzania🤣🤣🤣🤣Ulisema your installed capacity is 1800MW and that's what I want to see, hizo story zingine ngoja akina Geza upige nao.
Sent using Jamii Forums mobile app