Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

We komora usitudanganye kama maprofesa na ma IT na wenye degree na madokta Nairobi wanaishi Kwa slum na kingereza chao itakuwa mashinani

Sent using Jamii Forums mobile app
Heheee!!huaga mnaumwa sana mkiskia wakenya wengi wanathamini kwao...
Km nynyi mmezoea kujenga uswazi dar kw sababu hamna pa kwenda kisa mashinani umaskini umekithiei basi shauri yenu..

Tanzania wachaga kidogo ndio naona wanathamini kwao, na hyo yote inaletwa na mujituma kwao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…