Watu kama wewe wanoingia mitandaoni na kutangazia dunia zile Kazi wanafanya ni walalahoi wasiokua na mbele wala nyuma. I have just told you am working, it doesn't matter the kind of job I do coz it's none of your business. Whether nimeajiriwa ama ninafanya biashara zangu isiwe hoja kwako. Just know that I earn my money and probably more than you do coz you don't have the slightest idea of who I am.
From my little experience here on jf, you people (I mean Tanzanians) have the tendency of telling us what you do for a living, the countries you've visited and how much you earn. Do we really care? Walker255 did this so much thinking it's cool. Well, it isn't. It just shows how much a person can be stupid to start boasting to people he doesn't even know and don't know him as well. It's called inferiority complex just in case you didn't know. We use dummy accounts and dummy names in here. That should tell you that you should not reveal yourself to us on a personal level. Mbona uingie mitandaoni uanze kutangazia watu how much you are successful?? Watu ambao hata hawakujui? Keep your success or failures to yourself coz it doesn't concern us one bit. Successful people do not even talk about their success stories, they let the story speak for itself
Ile kurasa tatu ya kujisifu aliyoandika Mwenzako hukiona? Yani a grown man coming to tell us, people he doesn't even know, how much he's successful in life! Kwa hivyo kila mtu hapa jf aanze kusema how much they are worth? Ujinga ulioje!
Hizi insha(essays) ndeeeeefu mno. Jitahidi kuweka summary. Unaandika kwa hasira kama vile stupid mwenye degrees tatu.
ha haaa kaka wahurumieHyo ni Grant kwa Chuo Cha DIT sio Goverment of TZ na hio ICT Academy ni for all EA countries sema head quaters ziko Tz ..i hope umesoma hio link...
Cha pili its better kupokea grant ya ICT kuliko nyie mnapokea chakula kutoka uarabuni Ikulu
Listen young man/woman (sorry I don't know your gender) am too mature for this stupid talk. Am not the kind of a person to start telling people so much about my life, especially people that I don't even know like you and any other forumer here, Kenyans included. Unajikaanga kwa mafuta yako mwenyewe kwa sababu unaniuliza ni wapi umenitajia kuhusu maisha yako unasahau kwamba ulitaja kuhusu masomo yako na hata kazi pia. Free piece of advice though: Soma zaidi ya mahali umefika saa hii. Maybe you'll be clever enough to start reasoning like someone who really went to school; someone who doesn't make noise about his "success" on social media to people that he doesn't even know and are not even interested in knowing himUmeongea maneno mazuri lakini umejawa dharau sana.
Ni kweli sikujui hunijui.
Na wala hufaham mm ni nan na sifaham ww ni nan.
Kuna brief expression na kuna arrogance.
Rafiki yangu mm nimeleta brief experession na wala sijaleta arrogance kujitangaza kwa watu.
Kwasababu hata nikifanikiwa huwez jua na hata nisipofanikiwa huwez jua.
Hujui Biashara nayofanya ila Nimekwambia tu shortly nafanya Biashara,hujui nasomea faculty ipi ya afya ila nimekudokeza tu,hujui naingiza shingap ktk harakat zangu za kiuchumi na hujui next plan zangu hujui.
Halafu acha dharau kusema kuwa kila anayekaa mitandaoni yeye ni mlala hoi.
Acha hzo mambo.
Nimekupa brief experession ila hakuna chochote unachojua kuhusu mm.
Ndio maana nikakwambia km ww utakua umeajiriwa basi fanya kaz za watu.
Sijakuambia kuwa ww umeajiriwa directly na wala hakuna nilipojigamba wala kuleta arrogance kuwa am more than you.
Utajuaje mshahara wako unazid mapato ya Biashara zangu???.
UMESHINDWA KUELEWA NN NAZUNGUMZIA NA UMEENDA MBALI SANAAA.
DHARAU ACHA KUITA WENZAKO MAFUKARA KISA WANAKAA MUDA MREFU MTANDAON ACHA SAWA MAMAA????
HUNIJUI SIKUJUI.
BASI NAOMBA UNIELEZEE WAPI NIMEKUTAJIA KUHUSU MAISHA YANGU NA WAPI NIMEJITANGAZA???
BIASHARA GAN NAFANYA???
SHINGAP NAINGIZA????
FACULTY IPI YA AFYA NASOMEA????
NITAJIE KUHUSU HAYO KM MM NIMEJITANGAZA.
Sikushangai ulifananishaga unplanned settlemnts na slums.
LDC ilishakufa 🤣🤣🤣 tafuta kick ingineAnd that's why your country is LDC[emoji23]
mzee gazeti lako inafaa ulipeleke citizen tvWatu kama wewe wanoingia mitandaoni na kutangazia dunia zile Kazi wanafanya ni walalahoi wasiokua na mbele wala nyuma. I have just told you am working, it doesn't matter the kind of job I do coz it's none of your business. Whether nimeajiriwa ama ninafanya biashara zangu isiwe hoja kwako. Just know that I earn my money and probably more than you do coz you don't have the slightest idea of who I am.
From my little experience here on jf, you people (I mean Tanzanians) have the tendency of telling us what you do for a living, the countries you've visited and how much you earn. Do we really care? Walker255 did this so much thinking it's cool. Well, it isn't. It just shows how much a person can be stupid to start boasting to people he doesn't even know and don't know him as well. It's called inferiority complex just in case you didn't know. We use dummy accounts and dummy names in here. That should tell you that you should not reveal yourself to us on a personal level. Mbona uingie mitandaoni uanze kutangazia watu how much you are successful?? Watu ambao hata hawakujui? Keep your success or failures to yourself coz it doesn't concern us one bit. Successful people do not even talk about their success stories, they let the story speak for itself
Hii je pia huwez soma😂😂😂👇👇👇Picha huwa haisomwi, mtafunzwa hadi lini you lazy goat.
We are poor but not crying for hunger, you on other hand are developed, you are so developed in way that you are on the same league with UK, USA, Japan and China but always crying for food. Always. Dont come to a LDC asking for food keep asking that to chinatanzanians kweli mko idle.......i am not surprised why you are amongst the poorest in the world
Punguza kukurupuka. Kabla huja post fikiria kwanza kama essay yako inafaa kwa public consumption.Ile kurasa tatu ya kujisifu aliyoandika Mwenzako hukiona? Yani a grown man coming to tell us, people he doesn't even know, how much he's successful in life! Kwa hivyo kila mtu hapa jf aanze kusema how much they are worth? Ujinga ulioje!
Wengine humu ni mchele mchele wanasumbua sana. Vichwa vyao havisomi vizuri. Harufu chafu ya kibera imechakaza sehemu ya oblongata.Bro, huyu dada sijui kaka namfaham, hatumii akili hata kdogo.Anapayuka halafu maskin ukitizama nilichokielezea na alivyoni quote ni vtu mbili tofauti.
Ukitaka kujua huyu zwazwa wa Kikenya nimempa maswali anithibitishie wapi nimejitangaza.
We subiri uone upang'ang'a mwingine atakaoujibu hapa.
Wivu kama kawa. MIT is one of the top research universities in the world. It's presence here will bring so much than your tiny brain could ever think of.Grants kama kawa [emoji23]
Kwanza sahihisha hii insha ya "msomi" na "mfanyibiashara" mahiri mwenzenu. Ukimaliza ndo urudiPunguza kukurupuka. Kabla huja post fikiria kwanza kama essay yako inafaa kwa public consumption.
La sivyo utaonekana kituko mbele ya kadamnasi.
LDC ilishakufa [emoji1787][emoji1787][emoji1787] tafuta kick ingine
Wivu kama kawa. MIT is one of the top research universities in the world. It's presence here will bring so much than your tiny brain could ever think of.
Listen young man/woman (sorry I don't know your gender) am too mature for this stupid talk. Am not the kind of a person to start telling people so much about my life, especially people that I don't even know like you and any other forumer here, Kenyans included. Unajikaanga kwa mafuta yako mwenyewe kwa sababu unaniuliza ni wapi umenitajia kuhusu maisha yako unasahau kwamba ulitaja kuhusu masomo yako na hata kazi pia. Free piece of advice though: Soma zaidi ya mahali umefika saa hii. Maybe you'll be clever enough to start reasoning like someone who really went to school; someone who doesn't make noise about his "success" on social media to people that he doesn't even know and are not even interested in knowing him
Punguza kukurupuka. Kabla huja post fikiria kwanza kama essay yako inafaa kwa public consumption.
La sivyo utaonekana kituko mbele ya kadamnasi.
Kwanza sahihisha hii insha ya "msomi" na "mfanyibiashara" mahiri mwenzenu. Ukimaliza ndo urudi
View attachment 1203801View attachment 1203802