Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,829
Points
2,000
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,829 2,000
Kulingana na baadhi ya wakenya kutaka hii battle. Sasa ni muda mwafaka wa kuonesha kipi Nairobi kipo hakipo Dar es salaam na kipo Dar es salaam hakipo Nairobi.
Ninaomba tuangalie katika positive way. Tuki post kitu kutoka Dar wale wa Nairobi wanaleta post ya kujibu. Na kama hakipo kwao wanasema hakipo na wao vilevile. Kama kipo kwenye plan wanaweza kuleta au sisi tunaweza kuleta kwaajili ya kujibu.

1. Master Plan of the city
2. Current View of the city
3. Ongoing Projects
4. Future Projects proposed
5. Culture and Life style
6. Food availability
7. Entertainment and Funny Places
8. Places to visit
9. Transport system (Private and Public)
10. Markets and Shopping malls
11. Hotels
12. Education centers
13. Health centers
14. Telecommunication and Data centers
15. Information Technologies and Innovation

Ndugu Jay456watt kutoka Nairobi kama ulivyo dai sasa thread inaanza.
Welcome to the battle.
 
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
2,228
Points
2,000
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
2,228 2,000
Jana asubuhi nilikuwa naangalia video ya TRC ya sabasaba wakionyesha jinsi Zambia ilivyopigia salute mradi wa sgr. Sasa kwenye model ya treni ndogo waliyoonyesha ilikuwa ni treni ya ICE ambazo huwa zinatumika Germany na ICE ni treni zilizotengenezwa na Siemens na Tanzania nilisikia kuwa imetoa order ya treni zinazotengenezwa na Siemens. I speculate kwamba treni zinazokuja zitakuwa za aina hii ambayo ni amazing!!! (tutatumia treni kama zinazotumika kwenye Europe's largest economy). Ila kama ni kweli wabadilishe rangi maybe kuipa a lil bit of a Tanzanian touch. Hata hivyo hii ni speculation yangu tu, serikali inajua itakacholeta.
1562823028337-png.1150971
1562823434568-png.1150972
 
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2009
Messages
3,363
Points
2,000
Bantugbro

Bantugbro

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2009
3,363 2,000
Jana asubuhi nilikuwa naangalia video ya TRC ya sabasaba wakionyesha jinsi Zambia ilivyopigia salute mradi wa sgr. Sasa kwenye model ya treni ndogo waliyoonyesha ilikuwa ni treni ya ICE ambazo huwa zinatumika Germany na ICE ni treni zilizotengenezwa na Siemens na Tanzania nilisikia kuwa imetoa order ya treni zinazotengenezwa na Siemens. I speculate kwamba treni zinazokuja zitakuwa za aina hii ambayo ni amazing!!! (tutatumia treni kama zinazotumika kwenye Europe's largest economy). Ila kama ni kweli wabadilishe rangi maybe kuipa a lil bit of a Tanzanian touch. Hata hivyo hii ni speculation yangu tu, serikali inajua itakacholeta.View attachment 1150971View attachment 1150972
Tayari tulishasema hapo awali humu kuwa treni zetu zitatoka Siemens....
 
diamond d

diamond d

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
281
Points
500
diamond d

diamond d

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2018
281 500
Hapo si kama Tz Sgr eeeee, wakenya hayo ma cement pembeni utadhani mnajenga ma pyramids bora mnge make hela mpige kitu cha electric, oneni wenzenu WA South kitambooo na Tz, muulizage cku nyingine
screenshot_2019-07-11-09-26-29-jpeg.1151597
screenshot_2019-07-10-21-37-04-jpeg.1151599
 
diamond d

diamond d

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
281
Points
500
diamond d

diamond d

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2018
281 500
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
2,228
Points
2,000
Walker255

Walker255

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
2,228 2,000
game over

game over

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2016
Messages
5,275
Points
2,000
game over

game over

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2016
5,275 2,000
Hongereni watani. Mji wa Dodoma na maendeleo hayo yote ukawekwa Kenya utachezea Nambari 6-7 hapo ila mnajaribu. Keep it up guys.
6-7 compared to which towns in Kenya?
Besides, Kwa Tz Dom isn’t yet to make into top 5
 

Forum statistics

Threads 1,326,841
Members 509,593
Posts 32,237,078
Top