πππππππππMeza.View attachment 1135250View attachment 1135251View attachment 1135252View attachment 1135253View attachment 1135254View attachment 1135255View attachment 1135256View attachment 1135257View attachment 1135258View attachment 1135259View attachment 1135260View attachment 1135261View attachment 1135262View attachment 1135263
Wacha maneno mengi...jamaa ywakunyoroshaMsaidie mwenzio ashakalia kuti kavu[emoji38][emoji38][emoji38]
ππππsaidia mwenzako kashaanza kurudia picha za nyumaWacha maneno mengi...jamaa ywakunyorosha
[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]halafu asisahau kw upande wa ndege na reli asipaguse kabisaMeza.View attachment 1135250View attachment 1135251View attachment 1135252View attachment 1135253View attachment 1135254View attachment 1135255View attachment 1135256View attachment 1135257View attachment 1135258View attachment 1135259View attachment 1135260View attachment 1135261View attachment 1135262View attachment 1135263
Kwn wewe ndio hurudiii...mcheki huyu engineer...amejisahau km bado kuna mabasi ywayaregelea..pambana kiume...wacha maneno mengi[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]saidia mwenzako kashaanza kurudia picha za nyuma
Naona kwshaanza kulalamika...mume nguvuze bana...lawama baada ya mechi...Nakwambia mwanangu huyu boya nitampa vidonge akitaka ameze au ateme shauri ni ya kwake.
Then usisahau km wanakatia receipt mlangoni.....hku wakikalia katika yale mabechi ya ubungo wakila vumbi tu..hta hawakuwi entertained[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nakwambia mwanangu huyu boya nitampa vidonge akitaka ameze au ateme shauri ni ya kwake.
Ahahahhaa hana hamu ndugu yakoπππ kwenye reli ukae mkao wa kula mushuhudie the modern electric bullet train in africaKwn wewe ndio hurudiii...mcheki huyu engineer...amejisahau km bado kuna mabasi ywayaregelea..pambana kiume...wacha maneno mengi[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]vyuma vimekaza katika hyo buret tureini...ndege ndio usiseme...yani nchi ndogo inawatawala karibia sekta zote...aibu sana walaiAhahahhaa hana hamu ndugu yako[emoji38][emoji38][emoji38] kwenye reli ukae mkao wa kula mushuhudie the modern electric bullet train in africa
Kwenye ndege ndio tunawapa pole kwa shirika kubwa kumiliki ndege 3 tu[emoji3][emoji3][emoji3] wakat air tanzania imefufuliwa juzi ina ndege 8
Inatia aibu kuskia kq inamiliki ndege 3πππ huku mchina kawafanya kitu mbaya kwenye diesel train zilizoishia porini[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]vyuma vimekaza katika hyo buret tureini...ndege ndio usiseme...yani nchi ndogo inawatawala karibia sekta zote...aibu sana walai
Wuhuhuuuuu...tulianzishe kwenye ndege na reli saiInatia aibu kuskia kq inamiliki ndege 3[emoji38][emoji38][emoji38] huku mchina kawafanya kitu mbaya kwenye diesel train zilizoishia porini
Ndio hivyo.[emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]halafu asisahau kw upande wa ndege na reli asipaguse kabisa
Namsubiria alianzishe kwenye usafiri wa anga na reli nimpige sindano ya mwakaNdio hivyo.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Then usisahau km wanakatia receipt mlangoni.....hku wakikalia katika yale mabechi ya ubungo wakila vumbi tu..hta hawakuwi entertained[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nomaaaaa zeee...kampuni iko na waiting lounge ni dar lux pekeake tu...tena nashuku yule jamaa anajua kufanya biashara...hana akili za kijamaa wala[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Walishangaa kuona turkana iko na hospitali ya maana,vivutio vya utalii na pia kuna airport...hawaamini macho yao haki ya nani[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Mezameza upesi.[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382]
View attachment 1135278View attachment 1135279View attachment 1135280View attachment 1135281View attachment 1135282View attachment 1135283View attachment 1135284View attachment 1135285View attachment 1135286View attachment 1135287View attachment 1135288View attachment 1135289
Kwanza ni mkenya ,ukikumbuka wakati kikwete alipokuja katika Bunge letu kutuaga alisema kua yapo magari ya wakenya elfu 50000 ambayo yalisajiliwa Tanzania na yanafanya kazi ya uchukuzi nashuku hii Dar lux ni moja wapo ya kampuni za kikenya ambazo zimewekeza kule Kwa ajili ya biashara.Nomaaaaa zeee...kampuni iko na waiting lounge ni dar lux pekeake tu...tena nashuku yule jamaa anajua kufanya biashara...hana akili za kijamaa wala
Dosi nyengine boya ,upo?[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji382][emoji382][emoji382][emoji382]
View attachment 1135278View attachment 1135279View attachment 1135280View attachment 1135281View attachment 1135282View attachment 1135283View attachment 1135284View attachment 1135285View attachment 1135286View attachment 1135287View attachment 1135288View attachment 1135289