Watu wanaskia kupasukaššTandale Leo inalipuka š£š¤£š¤£š¤£
Picha picha nyingi kwa ajili ya propaganda. šššKenya hiyo ni big newsš¤
Lazima aulize kwanza TZ tukiruhusu atajiunga na mradi lasivyo hakuna kitu.mzee kanyoosha maelezo mbele ya umati 𤣠𤣠𤣠𤣠𤣠eti i will not invest in this refinery š¤£š¤£š¤£ btw nmesema apo juu uyo ni mgeni mwalikwa tu hana issue na hio refinery š¤£š¤£š¤£
Anaecheka mwisho ndio anecheka sana. Nyie rukeni rukeni weee, mwisho wa yote ni pale tutakapoanza utekelezaji, hii ni kama kujitekenya tu.How many heads of state can you count in the photo?
View attachment 3681046
š¤£š¤£š¤£ he even asked for government protection
View: https://x.com/mcpipita/status/2105152379553255478?s=20
You embarassed yourself and you don't even realize it. Bro, you're just a fly. We slap you whenever you land and continue with our lives but you keep coming. Simple test - rewrite what you just typed in English......Mr. Dwarf. Yani mtu ma akili make unapost picha Kama hii alafu unaona umetusha watu? Mbona Kama unakaa ambaye unataka kunya?Kichapo nilichokupelekea jana ni kama nimekuachia Trauma. ššš youāll never be okay. Usiniogope mimi ni baba na familia yangu sahii. Huo utoto mkiuleta hapa ndio mahala pake. Nitawapokea kama mnavyokuja. Imagine nimekushindanisha na past ya maisha na bado una stress hadi sasa. ššš. How bad is the situation bro.?
reminds of the french president š¤£š¤£š¤£Investor is barking kwa wenye nchi maajabu haya š¤£š¤£š¤£š¤£
jamaa kanichekesha kaenda kuongea ukwel ambapo watu hawataki kuskia š¤£š¤£š¤£ eti we had a refinery we planned long time ago we cant change that š¤£š¤£š¤£Investor is barking kwa wenye nchi maajabu haya š¤£š¤£š¤£š¤£
Wanamtukana huko kwene comments balaa. ššššmzee kanyoosha maelezo mbele ya umati 𤣠𤣠𤣠𤣠𤣠eti i will not invest in this refinery š¤£š¤£š¤£ btw nmesema apo juu uyo ni mgeni mwalikwa tu hana issue na hio refinery š¤£š¤£š¤£
Nimekusababishia Trauma. ššš maisha yangu ya utoto yanakunyima raha sasahivi, umegundua kama wewe ni fala tu pande zangu, kwasababu hata nikiwa mdogo mimi nilikua bora kuliko wewe wa 2026 unaejisifia pesa na ujuiaji. šššš. Stupid.You embarassed yourself and you don't even realize it. Bro, you're just a fly. We slap you whenever you land and continue with our lives but you keep coming. Simple test - rewrite what you just typed in English......Mr. Dwarf. Yani mtu ma akili make unapost picha Kama hii alafu unaona umetusha watu? Mbona Kama unakaa ambaye unataka kunya?
View attachment 3681110
You guys are delusional lot mradi hauna hata financing package, let alone hata concrete negotiation hazijafanyika unawezaje kusema huu ni mradi unaozinduliwa. Nataka uniambie what will kenyans get out of this project in terms of taxes, cheaper fuel, employment and profit from shares? Nitajie kimoja tuu then I will understand kuwa huu mradi umeanza kuwa implemented.They thought the project would fail, now they're jealous it's moving on well.
Which life? This life?ššNimekusababishia Trauma. ššš maisha yangu ya utoto yanakunyima raha sasahivi, umegundua kama wewe ni fala tu pande zangu, kwasababu hata nikiwa mdogo mimi nilikua bora kuliko wewe wa 2026 unaejisifia pesa na ujuiaji. šššš. Stupid.
Sasa mbona mnalia?ššYou guys are delusional lot mradi hauna hata financing package, let alone hata concrete negotiation hazijafanyika unawezaje kusema huu ni mradi unaozinduliwa. Nataka uniambie what will kenyans get out of this project in terms of taxes, cheaper fuel, employment and profit from shares? Nitajie kimoja tuu then I will understand kuwa huu mradi umeanza kuwa implemented.
Mzee anaongelea vitu practical na vyenye uhalisia ameshafanya deals na Kenyans na anawajua vizuri sana hawezi akaingia kichwa kichwa kwenye mradi ambo hauna hata document moja on the table.Wanamtukana huko kwene comments balaa. šššš
Kila mtu na mtazamo wake hata mimi kama mkataba wa Bagamoyo ulikuwa kama Magu alivyosema hata mimi ningeuvunja pia.Sasa mbona mnalia?šš
View attachment 3681119
Sasa mbona uingilie kumtetea Kama unajua huo ndio mtazamo wake? Mimi nimesema mnarukaruka Mara moja mnasema mradi white elephant, Mara nyingine mnalia kisa mmeukosa. Huoni Kama kuna ukweli hapo?Kila mtu na mtazamo wake hata mimi kama mkataba wa Bagamoyo ulikuwa kama Magu alivyosema hata mimi ningeuvunja pia.
History never forgets from EAC breakup to late CAF fees and now EAC is paying a heavy price
View: https://x.com/ignyharaz2/status/2105202504602447991?s=20