Bomuuuuu mwenzako anahangaika nalo usiku na mchanaπππππππhahaa...hawa paka unanipunga nao kweli
An aviation graduate cant have time for all this nonsense.Bomuuuuu mwenzako anahangaika nalo usiku na mchanaπππππππ
Hahahhahha kaka mm nafanya kazi zangu kwa wakati so usijali sana ππππAn aviation graduate cant have time for all this nonsense.
wew acha kujidanganya......zishazagaa hzo samsung s8.....kinachongojewa ni iphone8 tu .....wew wa wapiAlthough i don't have one, but let me ask, has Samsung S8 struck TZ markets yet??
Samsung premier experience store at two Rivers
Sijauliza kama zipo, nimeuliza kama kuna duka ya kuuza, wajua watu wanaweza import, kwanza hizo vito ni pre-order ujuewew acha kujidanganya......zishazagaa hzo samsung s8.....kinachongojewa ni iphone8 tu .....wew wa wapi
lishasonga sema picha ndyo hatuna...mpaka tupigeKwani hili jengo huwa halisongi?? Kwa mwendo huu Avic itamalizwa mbele yake, all these years??
hydrogen vip inapaswa uombewe....yaan bado upo tu....na hizo sindimba zako....broo vipmimi sio wa vijiweni, I actually have a day job..... with a salary waay past six figures ichoboy01, kwako hiyo ni ndoto! hadi ukasome kwanza!
we imba tu mabomu haya mambo mengine usiyaingilie...ntakuaibisha tena! Ohooo!!
Ndio wapo wanjala na watu wengi wame pre order.........Sijauliza kama zipo, nimeuliza kama kuna duka ya kuuza, wajua watu wanaweza import, kwanza hizo vito ni pre-order ujue
lipo ....huku tuna samsung tz.....siunajua kampun kubwa hyo lazima wajitawanyeSijauliza kama zipo, nimeuliza kama kuna duka ya kuuza, wajua watu wanaweza import, kwanza hizo vito ni pre-order ujue
Bomu linampeleka mchakachaka hana hamu ππππππhydrogen vip inapaswa uombewe....yaan bado upo tu....na hizo sindimba zako....broo vip
Utajiju! We mwehu nini???ππππππππππMi nakumbuka bomu la wanjala no 1 tuοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌ
ππππππππππ
Wanjala kakwepa mabomu mawili πππ
Kilaza plus kakombatia kati ya mkwepaji na mkombatiaji nani kilaza zaidiππππ
Wapi bomuuuuu la wanjala οΏΌοΏΌοΏΌοΏΌπππView attachment 504674
Bomu lipi hilo ulilonirurishia mie?? Sijaliona badoBomu linampeleka mchakachaka hana hamu ππππππ
naewewe wanjala unamashushu mpaka utajiju tena......ushakuwa kama depay.......maana siku hizi anaimba taarabu mziki asili wa mwambaoUtajiju! We mwehu nini???ππππππππππ
Watu wakishababi na Alshabaab zenu la haja ni kurusha ma bomu tu, siku moja laja kumlipukia wenyeweJe unakumbuka huyu kilaza enzi hizo?!View attachment 504673
ila vip kuna kideo kadoda katuma apo umekionaje......ila kuna moja hyo naitafuta ni zaidi yaani ni kali kila nikiitafuta siipati..Bomu linampeleka mchakachaka hana hamu ππππππ
Usinipate hapo! Basi napita kimya kimyanaewewe wanjala unamashushu mpaka utajiju tena......ushakuwa kama depay.......maana siku hizi anaimba taarabu mziki asili wa mwambao