Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

mimi sio wa vijiweni, I actually have a day job..... with a salary waay past six figures ichoboy01, kwako hiyo ni ndoto! hadi ukasome kwanza!
we imba tu mabomu haya mambo mengine usiyaingilie...ntakuaibisha tena! Ohooo!!
Anakimbia kiaina hahahhahahοΏΌοΏΌοΏΌπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
Lakini wapi bomu liko pale pale sio mchna sio usiku hilo mpala ufe naloοΏΌοΏΌοΏΌπŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›
Wanjala Mungu anakuona wewe ona unavompa shida mwenzioπŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ™‚πŸ™‚πŸ™‚πŸ™‚
Maskini anakufa huku anajionaοΏΌοΏΌοΏΌπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
Pumzika kaka hahahahhahahaha
 
kutokujua kingereza sio ishara ya mtu kutokwenda shule.acha kuwa na fikra potofu.

watu wa nchi ya malawi japo ni masikini wa kutupwa na wengi wao hawana shahada za vyuo vikuu,lakini wanazungumza kingereza fasaha kuzidi hata wakenya.
True kabisa!! but English is the language of instruction from form one!! so if you went to school in Tz, Ke or Ug by default you should know some basic English.
 
imba tu mabomu haya mambo mengine usiyaingilie...ntakuaibisha tena! Ohooo!!
 
imba tu mabomu haya mambo mengine usiyaingilie...ntakuaibisha tena! Ohooo!!
Anatafuta atokee wapi lakini wapi πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
Akizama akiibuka analo πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›
Mr kilaza plus οΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
Bomuuuuuuuuuuuuuuuu masikini anakufa anajiona πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›
 
Kwani hili jengo huwa halisongi?? Kwa mwendo huu Avic itamalizwa mbele yake, all these years??
Nmepita hapo Leo limesogea sana sahv nadhan wako floor ya 20 nakuendelea na itakua na floor 35 ,14 .

Don't worry everything is under control
 
hehehe... bomu ninalo kweli kwenye fikra zako but ujinga is a FACT hujaenda shule!!!! hata uimbe kiasi gani ukweli UTAKAOBAKI MILELE NI KWAMBA NILIKUUMBUA NA CHUO CHAKO CHA KU-GOOGLE utackeka, utalia, utaimba... but thats a FACT hehehehehe....
 
hehehe... bomu ninalo kweli kwenye fikra zako but ujinga is a FACT hujaenda shule!!!! hata uimbe kiasi gani ukweli UTAKAOBAKI MILELE NI KWAMBA NILIKUUMBUA NA CHUO CHAKO CHA KU-GOOGLE utackeka, utalia, utaimba... but thats a FACT hehehehehe....
Hakupenda kukumbatia bomu la wanjala lakini alijitolea mhangaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
masikini bomu la wanjala linamuua mtuπŸ™‚πŸ™‚πŸ™‚
Sio vyote vyakudaka mengine sumu πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
WafwaaaaaaaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
Bora kufa kisa mapenzi kuliko bomu la wanjalaπŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›
 
asante kwa kuchukua nafasi kusoma na kuelewa nilicho kizungumza.
hehehehe what are you so afraid of? au wewe ndo wale who claim to get the instruction but do not understand the language of instruction?
 
hehehe... bomu ninalo kweli kwenye fikra zako but ujinga is a FACT hujaenda shule!!!! hata uimbe kiasi gani ukweli UTAKAOBAKI MILELE NI KWAMBA NILIKUUMBUA NA CHUO CHAKO CHA KU-GOOGLE utackeka, utalia, utaimba... but thats a FACT hehehehehe...
 
hehehe... bomu ninalo kweli kwenye fikra zako but ujinga is a FACT hujaenda shule!!!! hata uimbe kiasi gani ukweli UTAKAOBAKI MILELE NI KWAMBA NILIKUUMBUA NA CHUO CHAKO CHA KU-GOOGLE utackeka, utalia, utaimba... but thats a FACT hehehehehe...
Hakupenda kukumbatia bomu la wanjala lakini alijitolea mhangaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
masikini bomu la wanjala linamuua mtuπŸ™‚πŸ™‚πŸ™‚
Sio vyote vyakudaka mengine sumu πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
WafwaaaaaaaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
Bora kufa kisa mapenzi kuliko bomu la wanjalaπŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›
 
chezea FACT wewe!!!! utaumia!!! hehehehe
 
hehehehe what are you so afraid of? au wewe ndo wale who claim to get the instruction but do not understand the language of instruction?
Rudi kwenye bomu kwanza unaenda wapi???πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ bomu lisharipuka au bado umelibebaπŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›
Masikini bomu la wanjala οΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌ πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
chezea FACT wewe!!!! utaumia!!! hehehehe
Wanjala kakwepa mabomu mawili πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
Kilaza plus kakombatia kati ya mkwepaji na mkombatiaji nani kilaza zaidiπŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›
Wapi bomuuuuu la wanjala οΏΌοΏΌοΏΌοΏΌπŸ™‚πŸ™‚πŸ™‚
 
Imagine hata tukishakufa vizazi na vizazi fact itabaki vile vile kwamba nilikuumbua unadanganya umma umesomea "mambo ya aviation" Hehehehe ogopa kitu FACT iyo!!!! Hehehehe....
 
Imagine hata tukishakufa vizazi na vizazi fact itabaki vile vile kwamba nilikuumbua unadanganya umma umesomea "mambo ya aviation" Hehehehe ogopa kitu FACT iyo!!!! Hehehehe....
Wapi jibu LA bomuuuuuuu LA wanjalaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
Hakuna kuzuga hapa bomuuu wapiπŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›
Ujuaji ukizidi unakua kilazaοΏΌοΏΌοΏΌπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
Bora bomu ungeliachia likaripuka huko umeenda kulikombatia patamuοΏΌοΏΌ πŸ˜€πŸ˜€
Team kilaza na bomu la wanjalaοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌοΏΌπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…