aibulicha ya kwamba jeshi la kenya (kdf) lina kikosi maalumu cha kijeshi kinacho deal na special operations, wazungu wameamua kujipa credit zote zinazohu makabiliano na magaidi wa alshabab katika tukio lilitokea hivi karibuni.
na kwa jinsi inavyoonekana, kazi kubwa ilifanywa na wanajeshi wazungu toka uingereza na USA. kdf walikuwa wanang'aa sharubu na kujificha kwa uoga.
hii ndio kusema, wanajeshi wa kenya huwa wanaenda boot camp kujifunza ukora na ujinga.
acheni makomando wa jwtz wapate sifa africa, maana mziki kama huu wangeumaliza wao wenyewe bila msaada wa mzungu.
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
View attachment 996676View attachment 996677View attachment 996678View attachment 996679
tehama katika ubora wake.Hivi viongozi wa serikali ya Kenya wanajua hata hiki nini kinaendelea kwenye ofisi ya PM wetu?
Hatari sana, live conferencing powered by TTCL, ofisi nyingi za serikali zimefungwa hii kitu.tehama katika ubora wake.
HahahahaaKidogo tuondoe stress na huxuni iliyotawala kwenye hili wiki
Ujue wazambia wameamua kutuzingua ausee[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]View attachment 996661
Sent using Jamii Forums mobile app
sidhani kama gormahia au fc leopard walishawahi kufanya kama hivi ktk kipindi ambacho tz alikumbana na majanga.Hadi timu yangu pendwa Yanga atukua nyumaView attachment 996680
naskia kuna thread wamenitag lakini sioni kwangu hebu nitagsidhani kama gormahia au fc leopard walishawahi kufanya kama hivi ktk kipindi ambacho tz alikumbana na majanga.
kama walishawahi, nitaomba tuletewe ushahidi.
sidhani kama gormahia au fc leopard walishawahi kufanya kama hivi ktk kipindi ambacho tz alikumbana na majanga.
kama walishawahi, nitaomba tuletewe ushahidi.
Haitokeagi kabisa navhsitotokea na hata ikitokea itakuwa imetokea kwa mkumbo tu siyo kwa moyo.......sidhani kama gormahia au fc leopard walishawahi kufanya kama hivi ktk kipindi ambacho tz alikumbana na majanga.
kama walishawahi, nitaomba tuletewe ushahidi.
Huu utoto sasa kujaribu ku-bar media freedom! Wakenya waache utoto!social media platforms particularly twitter is the only place kenyans can manage to hold a real fight(verbal warfare).
wameacha kupambana na common enemy ambaye ni magaidi ya alshabab, wamehamishia vita yao ktk kumtupia maneno mhariri wa gazeti la newyork times na kushinikiza kwamba aondoke kenya kwa kosa la ku publish picha za lile tukio.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
View attachment 997006
Sasa kama ndo ukweli wenyewe?the world isn't fair, kupambana wapambane kdf halafu credit ziende kwa mpuuzi mmoja mzungu. ila ni sawa tu acha jamaa ajizolee sifa since mkenya anathamini sana mzungu kuliko mkenya mwenzie.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji116][emoji116][emoji116][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]View attachment 996954
the world isn't fair, kupambana wapambane kdf halafu credit ziende kwa mpuuzi mmoja mzungu. ila ni sawa tu acha jamaa ajizolee sifa since mkenya anathamini sana mzungu kuliko mkenya mwenzie.
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji116][emoji116][emoji116][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122][emoji122]View attachment 996954
[emoji2][emoji2]hakika huyo jamaa angekuwa bongo kwanza tungemkamata kwaajili ya mahojiano zaidi na mwisho wa siku asipoeleweka zaidi tungemtupia ndani acheze na nondo kidogo...Nachukia sana mtu anayempapatikia mzungu,angali yalivyoandika hii habari kifala.
GSU wamefanya kazi yote,huyo mhuni kisa kaonekana mara moja kifua wazi basi ndio man of the match.kwanza nina mashaka naye ni katika ramani,inakuwaje mara zote anakutwa aneo la tukio??
you will hear them saying ati nairobi ina private cars nyingi kuzidi dar es salaam.
duh afadhari sasa tumeyaona matunda ya uwepo wa base zaolicha ya kwamba jeshi la kenya (kdf) lina kikosi maalumu cha kijeshi kinacho deal na special operations, wazungu wameamua kujipa credit zote zinazohu makabiliano na magaidi wa alshabab katika tukio lilitokea hivi karibuni.
na kwa jinsi inavyoonekana, kazi kubwa ilifanywa na wanajeshi wazungu toka uingereza na USA. kdf walikuwa wanang'aa sharubu na kujificha kwa uoga.
hii ndio kusema, wanajeshi wa kenya huwa wanaenda boot camp kujifunza ukora na ujinga.
acheni makomando wa jwtz wapate sifa africa, maana mziki kama huu wangeumaliza wao wenyewe bila msaada wa mzungu.
[emoji116][emoji116][emoji116][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
View attachment 996676View attachment 996677View attachment 996678View attachment 996679
Hata Dar magari yapo kibaoyou will hear them saying ati nairobi ina private cars nyingi kuzidi dar es salaam.
watu 21 wamefariki,hayo matunda yametoka wapi?.