Ila safari hii wanekutana na fundi magu wamenyooka na watanyooka kama mchele basmat😂😂😂I have always said that, Kenyans are walking "Mumbiz", wana roho za hovyo mno, wanafki na wajinga!
Mbona umenikimbia Joan?? 😂😂😂We know where people suffer in silence because they have no freedom of expression.
View attachment 966749
GDP kubwa gani hiyo ambayo mpaka leo meshindwa kujenga bwawa la just 700MW memwachia mchina atumie $2 billions halafu waoperate kwa miaka 20 ndio wawakabidhi? Wandugu msipite bila kufungua hii linkLete za kwenu kama mnazo.
Meanwhile..
Do you think Kenya receive grants like you?GDP kubwa gani hiyo ambayo mpaka leo meshindwa kujenga bwawa la just 700MW memwachia mchina atumie $2 billions halafu waoperate kwa miaka 20 ndio wawakabidhi? Wandugu msipite bila kufungua hii link
Source: British firm gets nod to build mega dam in Kenya
Nyie mnaoweza kulipa mbona deni la taifa lenu haliishi cha zaidi ni linazidi kuongezeka tu ?..pia mbona mnaongoza kuwa na deni kubwa kuliko hawa wanaosamehewa au kwasababu kenya haijawahi kusamehewa....?...au mlilipaga madeni Yote na mkayamaliza kisha mkaaza kukopa upya 2018Do you think Kenya receive grants like you?
Halafu mkikopa mnashindwa kulipa. A very poor nation. Hivi majuzi mmesamehewa deni Mara ya tatu.
Slay queen Melissaa, watakaje?Mbona umenikimbia Joan?? 😂😂😂
Kenya mko vizuri kwelikweli hadi india kuna njaa ilhali nyinyi mnafurahia maisha mazuri. Hongereni sana wakenya, kwakuwa wahindi wamewapa pia some knowledge za kitabibu kwa nini hamuwasaidii chakula? acheni uchoyo jamani. Inabidi tukashtaki kwa wazungu kuwa kenya ni wachoyo hamtusaidii chakula, au huenda hiki chakula tunachokula kimetoka kwenu nini.We know where people suffer in silence because they have no freedom of expression.
View attachment 966749
Pole kwa maumivu.Quick recoveryKenya mko vizuri kwelikweli hadi india kuna njaa ilhali nyinyi mnafurahia maisha mazuri. Hongereni sana wakenya, kwakuwa wahindi wamewapa pia some knowledge za kitabibu kwa nini hamuwasaidii chakula? acheni uchoyo jamani. Inabidi tukashtaki kwa wazungu kuwa kenya ni wachoyo hamtusaidii chakula, au huenda hiki chakula tunachokula kimetoka kwenu nini.
Magu Bwana NihatariMagufuli kiboko miaka 3
nchi inakimbizwa mwendo wa 15000km
Ubungo inter change
Tazara flyover
BRT
Salenda Bridge
SGR
Ndege 7
Bwawa kuubwa la umeme 2115Mgw
Barabara njia 8 na Flyover 2
Viwanja vya ndege
Mungu yu mwema Endelea kumpa Afya zaidi
Kwa akili yako ndogo,unafikiri nyinyi Hanna madeni? Mbona mnasamehewa? Sababukuu nikushndwa kulipaNyie mnaoweza kulipa mbona deni la taifa lenu haliishi cha zaidi ni linazidi kuongezeka tu ?..pia mbona mnaongoza kuwa na deni kubwa kuliko hawa wanaosamehewa au kwasababu kenya haijawahi kusamehewa....?...au mlilipaga madeni Yote na mkayamaliza kisha mkaaza kukopa upya 2018
Baada yakunijibu hayo maswali naomba uje na evidence yakuonyesha kenya ikiwa imemaliza madeni ya taifa mnayodaiwa....,ili tuwatoe kwenye kundi la hawa wanaosamehewa mara tatu mfululizo[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
madeni ni kitu cha kawaida maana hata USA ina madeni ila nyie mnaazima mabilioni halafu yanaliwa na wakora wa gvt halafu mwisho wa siku nchi inakuwa overwhelmed by debts na bado, subiri hadi wachina waanze kuweka bendera zao kwenye majengo yenu ya serikali ndo mtakapo aminiKwa akili yako ndogo,unafikiri nyinyi Hanna madeni? Mbona mnasamehewa? Sababukuu nikushndwa kulipa
Lol....kumbe mnatuombea hayo? Nani atapinga nikisema wabongowana roho mbaya?madeni ni kitu cha kawaida maana hata USA ina madeni ila nyie mnaazima mabilioni halafu yanaliwa na wakora wa gvt halafu mwisho wa siku nchi inakuwa overwhelmed by debts na bado, subiri hadi wachina waanze kuweka bendera zao kwenye majengo yenu ya serikali ndo mtakapo amini
Tunawaombea? oh please! we are busy building our nation love. Tabia zenu za kuwa greedy and selfish ambazo ziko kwenye DNA ya wakenya wote ndo zinasababisha muwe hivyo.Lol....kumbe mnatuombea hayo? Nani atapinga nikisema wabongowana roho mbaya?
Lol...building ya nation by badmouthing others? Lol...We know who you're already. Hypocrisy is in ya DNA. Do you remember what you did to our maasai ?How 'bout the chicks? Remember??Tunawaombea? oh please! we are busy building our nation love. Tabia zenu za kuwa greedy and selfish ambazo ziko kwenye DNA ya wakenya wote ndo zinasababisha muwe hivyo.
Ok this is hilarious, we are telling the truth and the truth alone not badmouthing you. You people need someone to put you in your place. Trade wars btn TZ and Kny are so common so I wouldn't be surprised, we just take the hard way.Lol...building ya nation by badmouthing others? Lol...We know who you're already. Hypocrisy is in ya DNA. Do you remember what you did to our maasai ?How 'bout the chicks? Remember??
Meanwhile Unye is launching Ahero interchange and the mamboleo road which connects kisumu and kakamega townsLol...building ya nation by badmouthing others? Lol...We know who you're already. Hypocrisy is in ya DNA. Do you remember what you did to our maasai ?How 'bout the chicks? Remember??
Ok this is hilarious, we are telling the truth and the truth alone not badmouthing you. You people need someone to put you in your place. Trade wars btn TZ and Kny are so common so I wouldn't be surprised, we just take the hard way.
You people lets stick to the battle hayo maswala ya nani mnafki na nani mwenye kutangazia wenzao vibaya anajulikana.Lol...building ya nation by badmouthing others? Lol...We know who you're already. Hypocrisy is in ya DNA. Do you remember what you did to our maasai ?How 'bout the chicks? Remember??