TYWIN LANNISTER
JF-Expert Member
- Oct 31, 2018
- 854
- 209
Nieleze hata kidogo nijue mungu nitaomba sana anijalie maisha marefu mno hata nione Kenya pia ikitransform ikuwe developed countryUnataka kuona tukiwa kama wao au zaidi,omba Mungu akuweke atleast 20yrs utajua ni kwanini walitupita,saa hii hata nikwambie hutaelewa,bado mdogo sana.
Kenya haitakua developed u know why kwasababu tayari mushadondokea kwenye failed state nafasi muliokua nayo zaidi ya miaka 40 wakat tanzania ikihangaikia uhuru wa nchi zingine ikiwa opportunity ile haikuzaa matunda basi sahau miaka ijayoπππNieleze hata kidogo nijue mungu nitaomba sana anijalie maisha marefu mno hata nione Kenya pia ikitransform ikuwe developed country
So kama mushajua hamuwezi bora mutowe majeshi ili musife kama kuku lasivo nchi ya kenya utalii utakufa kabia kbisa trust meHatuwawezi cjakataa kama pia usa haiwezani na alqaeda ningefurahi kama jeshi lenu lingeenda Somalia pia tuone vle hao wangeperform kdf imejaribu tena sana cku hizi ww husikia mashambulizi makubwa ya alshabaab kenya tuambiane tu ukweli
Mkifanikiwa kuchomoka kwa mchina 2035 mtakuwa BrictskHahaaa eti chooboy anasema Kenya will never be developed? Atameza panga. Vision 2030 ni lazima. Furthermore, devolution is really working.Hakuna kaunti itaachwa nyuma.
Hamtaki kuwa kwenye brics?Dua LA kuku halimpati mwewe.
Serious trust my words mulishadondoka kwenye failed state tayari ikiwa 40yrs nafasi ya kudevelop muliichezea kwa sasa sahauπππππHahaaa eti chooboy anasema Kenya will never be developed? Atameza panga. Vision 2030 ni lazima. Furthermore, devolution is really working.Hakuna kaunti itaachwa nyuma.
kwani ww ni nani ndio ujue hdi future yetu hii failed state bado imewashinda kenya was ranked among failed state because of last year election skirmishes ambayo ilifanya watalii wacancel safari zao na investors wakimbie huu mwaka umekuwa mtulivu sana kwa kenya na uchumi unakua 6% nyinyi ambaye mlipigania watu vita mukasahau kujijenga unaniambia nn kama hamjapita bado kenya hyo miaka yote mnafikiri mtapita kenya 2018 utajua haujui unafikiri kenya imesimama inangoja tzKenya haitakua developed u know why kwasababu tayari mushadondokea kwenye failed state nafasi muliokua nayo zaidi ya miaka 40 wakat tanzania ikihangaikia uhuru wa nchi zingine ikiwa opportunity ile haikuzaa matunda basi sahau miaka ijayoπππ
Just post your stuff bro.......very few Tanzanians can argue soberly over here.huyu utazunguka mbuyu na yeye milele ukimtoleratekwani ww ni nani ndio ujue hdi future yetu hii failed state bado imewashinda kenya was ranked among failed state because of last year election skirmishes ambayo ilifanya watalii wacancel safari zao na investors wakimbie huu mwaka umekuwa mtulivu sana kwa kenya na uchumi unakua 6% nyinyi ambaye mlipigania watu vita mukasahau kujijenga unaniambia nn kama hamjapita bado kenya hyo miaka yote mnafikiri mtapita kenya 2018 utajua haujui unafikiri kenya imesimama inangoja tz
Ichoboy huwa unaona news za kenya na kwa hzo news uliona wakitangaza utalii umeimarika kenya 2018 al shabaab c tishio tena ama umesikia huu mwaka wakifanya shambulio lolote kubwa kenya huu mwaka 2018 tafadhali achana na rumours na inakaa unaomba sanaa kenya iangukeSo kama mushajua hamuwezi bora mutowe majeshi ili musife kama kuku lasivo nchi ya kenya utalii utakufa kabia kbisa trust me
I have noticed he pretends to know everything about kenya while he knows nothing at all i thought we were having a serious dicussion but it is leading me to no whereJust post your stuff bro.......very few Tanzanians can argue soberly over here.huyu utazunguka mbuyu na yeye milele ukimtolerate
ππππYou want to say Namibia and Botswana is more developed than Tanzania?. I have been in those both countries.πππThus why i keep on saying nyinyi wa kenya hamjatembea. Can you compare Gaborone or Windhock with Dar es salaam.??ππ€£πNisawa nawatu wanavyosema Rwanda is more developed than Uganda wakati for me Kigali naitembea siku moja nakuimaliza. Something wich you cant do with Kampala. Tembelea nchi utajua.ππππPole basi bwana mkubwa inakaa nimewaonea hapo kwa south Africa naomba radhi mbona basi msikuwe kama nchi kama Botswana ama Namibia wako mbele sana kimaendeleo c mko na gold diamonds huge gas reserves gemstones tanzanite yote mko nayo nataka tu unipe jibu mwafaka halafu ntapotea jamii forum milele
They don't know we sacrificed for many African countries after independence. πππππKenya haitakua developed u know why kwasababu tayari mushadondokea kwenye failed state nafasi muliokua nayo zaidi ya miaka 40 wakat tanzania ikihangaikia uhuru wa nchi zingine ikiwa opportunity ile haikuzaa matunda basi sahau miaka ijayoπππ
Unatumia nguvu nyingi sana kushindana na Dar as salaamππππOur beautiful LamuView attachment 944110View attachment 944111View attachment 944112View attachment 944113View attachment 944114View attachment 944115View attachment 944116View attachment 944117View attachment 944118View attachment 944119View attachment 944120View attachment 944121View attachment 944123