Wallahi unaujinga[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nmegundua watz na wakenya wengi tunakutana kwenye huu uzi
Hukafanya haki kabisaUjinga anao mwenzako janerose yaani analeta hoja za weusi na weupe "..hizi hoja anazoleta nizakibaguzi sijui amezikurupua wapi simuelewi kwa hiyo inabidi nimjibu tu vile anavyotaka kujibiwa
Aniother huge renderπππππππ tena iligeuka kua white elephant nimeanza kuskia tatu city 7 yrs agoπππ
Hawa walitumia pesa vibaya sana ndio maana leo nchi inayumba haina pesa ya budget wala yakulipa deni unaekeza overpass nakuru hvi nakuru kuna haja ya overpass πππππHAYA NDO MATUMIZI MABAYA YA ARSHI HAPO HATA HAJA YA TRFIKI LIGHT HAKUNA NI OUT OF THE CITY
Aniother huge renderπππππππ tena iligeuka kua white elephant nimeanza kuskia tatu city 7 yrs agoπππ
Atleast ujenzi unaendelea, wapi Bagamoyo port?Aniother huge render[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122][emoji122] tena iligeuka kua white elephant nimeanza kuskia tatu city 7 yrs ago[emoji16][emoji16][emoji16]
WATAUZA MABENKI NA VIWANDA 26 KULIPA MIKOPO YA WACHINAHawa walitumia pesa vibaya sana ndio maana leo nchi inayumba haina pesa ya budget wala yakulipa deni unaekeza overpass nakuru hvi nakuru kuna haja ya overpass πππππ
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122]Kichwa chako huwa ni kizuri kweli???
Jingatype. Nyinyi watz MNA ubaguzi wa rangi.Pale YouTube kuna dem Fulani alikuwa analalamika eti alikuwa anabaguliwa sana shuleni na kuambiwa yeye mjaluo kisa weusi wake.
Hukafanya haki kabisa
See how you are contradicting yourself. Try to reflect on your previous posts above and see what you said about Kenyans. Isitoshe, umesema Niko na ngozi ya mamba.Hizo ni opinion za mtu binafsi asili ya africa ni Black ".. vitu vingine ni utani sasa anapochukia ukweli wa asili wa rangi yake atakuwa ni mpuuzi...na hilo kuhusu kubaguliwa huku hakuna mbona mimi ni black kiasi ila sijawahi kubaguliwa na shule niliyokuwa naskul mimi karibia wote wengi wao ni white na wengine choclate colour ila sikukumbana na hiko kitu cha ubaguzi ila utani wa hapa na pale haukosi
Ahahahha so hutaki kuambiwa ukweli yani tatu city nimeanza kuiskia 7 yrs ago haya nipe update ya tatu city hamujafkisha hata 0.5% construction of tatu cityππππKichwa chako huwa ni kizuri kweli???
Hawa walitumia pesa vibaya sana ndio maana leo nchi inayumba haina pesa ya budget wala yakulipa deni unaekeza overpass nakuru hvi nakuru kuna haja ya overpass [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji122][emoji122]
Ahahahha so hutaki kuambiwa ukweli yani tatu city nimeanza kuiskia 7 yrs ago haya nipe update ya tatu city hamujafkisha hata 0.5% construction of tatu cityππππ
WATAUZA MABENKI NA VIWANDA 26 KULIPA MIKOPO YA WACHINA
See how you are contradicting yourself. Try to reflect on your previous posts above and see what you said about Kenyans. Isitoshe, umesema Niko na ngozi ya mamba.
You're are an ignorant dumbass
Wapi Bagamoyo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
ππWashaanza mbona mpaka kPA wanauza πππππ failed state