hahahaha... kapiga night shift....basi sidhani kama kaenda warshroom kusafisha "K" maana ni kawaida kwa wanawake wa kenya kutosasafisha K vizuri kwa kutumia maji. wengi hutumia tissue paper. ndio maana K zao hutoa harufu mbaya wakati wa tendo.Duh leo umekesha JF. Sasa tunataka majibu ya questions zilizotolewa hatutaki bla bla.
Nilishangaa kuona vitu ambavyo tulifunzwa darasa la nne zinafunzwa kidato cha tatu huko bongo.
But hvo hvo form 4 wa kenya akija bongo atakubaliwa chuo kikuu hta bila ya kupitia form5 na 6...jiulizeni tatizo n nn sasa hapo
form 5 and 6 ni rahisi sana compared to form 4 ya Kenya ...................most kenyans who score grade C minus and D plus end up with distinctions in O levels
Elimu ya bongo huwezi fananisha na ya kwenu.hahaha...........i am talking of an A plain of 84 out of 84 points ............thats the qualification for direct medicine and surgery course in kenya.....hata na 83 points huwezi pata
mtanzania hawezi mshinda mkenya hisabati.japo sikufnya topics kibao naona hayo maswali ni rahisi sana.Mbona hamfunzwi jiografia huko kwenu?Duh leo umekesha JF. Sasa tunataka majibu ya questions zilizotolewa hatutaki bla bla.
SawaTuletee hapa mtihani wa taifa wa form four wa chemistry wa huko Kenya ambao unawapeleka wana chuo kikuu.
Wakenya waliomo humu jf ni wachache sana. Sidhani hata wamefika kumi. Hata mimi acha nijiuzulu maana naona hatusaidiani.Kwahyo ww ni vuvuzela? Wasomi wa kenya wap hao kama we haupo
Mbona unabwela mbwela kijana. Sema kweli humjui Maths.mtanzania hawezi mshinda mkenya hisabati.japo sikufnya topics kibao naona hayo maswali ni rahisi sana.Mbona hamfunzwi jiografia huko kwenu?
I can't waste my 3hrs doing something that will add no value to my life.Mbona unabwela mbwela kijana. Sema kweli humjui Maths.
Sasa unaanza kurukia Geography huoni unajiaibisha kijana. A-Level
EGM, CBG, HGL, HGK, PGM.
Mimi nimesoma PCM kijana(Physics, Chemistry and Mathematics).
Sasa Geography wapo wataalamu wewe leta mtihani wako hapa.
Ila jibu kwanza maswali uliyopewa acha bla bla za kikenya.
Kwenda zako hukooomtanzania hawezi mshinda mkenya hisabati.japo sikufnya topics kibao naona hayo maswali ni rahisi sana.Mbona hamfunzwi jiografia huko kwenu?
But Anna is so poor in geographyKwenda zako hukooo
Nani apite sekondary Tz asijue sijui vi.. oxbow lake, yazoo stream na takataka zote za physical geography. Nani asijue map reading, nani asijue climatology sijui vi plate tectonic movements. Kwa taarifa yako mimi niliijua Lokichogio toka primary kua its a town in Turkana district north west of Kenya.
We are not talking about formula my friend. If you don't know admit it.I can't waste my 3hrs doing something that will add no value to my life.
By the way I calculated no. 2@ .
Is the formula correct?
Amesoma Physics, Chemistry na Mathematics. Kwa mtu aliesoma masomo hayo hapa Tz nakuhakikishia hawezi kushindwa geography kwa sababu lazima aliufanya mtihani wake wa kuhitimu O'level, labda kama alisoma technical school sekondari kitamboBut Anna is so poor in geography
Geography tunasoma, phyical ,statistics,map reading,survey,Human activities,Photographs etcmtanzania hawezi mshinda mkenya hisabati.japo sikufnya topics kibao naona hayo maswali ni rahisi sana.Mbona hamfunzwi jiografia huko kwenu?
kuna vitu vinaitwa general knowledge.Hayo yote tulisoma O-level yeye hajui kuwa kwa kuwa nimesoma PCM sijui Geography.
Sasa kijana mbona unaketa kituko!? Hii ndiyo part ngumu kwenye mtihani wenu!?endeni google wenyewe....senji.
View attachment 891354
HahahaaaaaaaSasa kijana mbona unaketa kituko!? Hii ndiyo part ngumu kwenye mtihani wenu!?
Mathematics without calculus ni kama mwanamke bila K.