Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwani ni nani alisema atauza hisa za asilimia 30? Ndio nauliza hadi Sasa ameshauza ngapi?
Wewe unajali kwanini.
30% ikiwekwa kwa soko, the only thing EAC wanapewa ni priority.
Lakini haimaanishi wengine watafungiwa. Pesa ni pesa.
Soko la Kenya pekee yake itanunua zote kama zitabaki.
 
Wewe unajali kwanini.
30% ikiwekwa kwa soko, the only thing EAC wanapewa ni priority.
Lakini haimaanishi wengine watafungiwa. Pesa ni pesa.
Soko la Kenya pekee yake itanunua zote kama zitabaki.
Priority tena 🤣🤣🤣🤣
 
you might think, they were red before but kumbe ni vumbi
1790799783769.png
 
Back
Top Bottom