u go on posting render plzπππ
haitakufa mpaka tuwaoneshe how the modern electric train itavokua hehehhe ili tuone mkijinyonga kwa big GππππICHOBOY amekubaliana na mimi huu mjadala Dar mmeshindwa! TUUSAN mkuu amekubaliana na mimi eti somehow NBO imeizidi Dar. Mimi pia nimekubaliana na mimi NBO jiji kuu
Admin! mjadala KWISHA!
heheheh 4yrs munachimba nn mafuta au gasππIs that A render you fool???
Poa Depay. Siku mingi, we vipi?
heheheh 4yrs munachimba nn mafuta au gasππ
πππππ afadhali isaidie watu wa kibera wasitupe vinyesi kwenye mfukoTunachimba choo
πππππ afadhali isaidie watu wa kibera wasitupe vinyesi kwenye mfuko
Punguani!! Mbona tujinyonge? Umeme hamna! Kabla muweke umeme kwenye treni nafikiri SGR already tutakua tushaUpgrade from diesel to electricity. (sio ati tuna haraka, kwa sababu already speeds of 120kph/100kph/80kph ni speeds nzuri sana for our diesel trains).haitakufa mpaka tuwaoneshe how the modern electric train itavokua hehehhe ili tuone mkijinyonga kwa big Gππππ
anhanahaa acha hasira bana endelea kutuonesha render tu broππππHapana ni kuwasaidia Mashetani watu kama nyinyi wanaokula Albino iwe kama kaburi hivi.
siku ikianza utajua umeme ulitoka wapi hehehe unafkiri sisi ni kama nyie wakenya anakuja mchina anawanyoosha kizembezrmbe tuππππPunguani!! Mbona tujinyonge? Umeme hamna! Kabla muweke umeme kwenye treni nafikiri SGR already tutakua tushaUpgrade from diesel to electricity. (sio ati tuna haraka, kwa sababu already speeds of 120kph/100kph/80kph ni speeds nzuri sana for our diesel trains).
Modern electric train ya TZ haiwatishi waKenya. WaKenya watu ambao wanajua wanachotaka. WaKenya watu wenye busara. Wenye taratibu! Watu wa ajabu!!
anhanahaa acha hasira bana endelea kutuonesha render tu broππππ
acha hasira plz unaeza nionesha render ya pinnacle na montave and plz also nairobi88πππTihahahhaaaaa... You know I don't argue with idiots chooboy. Get some Nappy first...... Beat it.
hehheheh ππππAdmin nafikiri ata wewe utakubaliana na mimi. Admin nafikiria wakati umefika. Admin unaweza weka hii thread 'ON HOLD' until further notice!
ICHOBOY anasema until SGR ya ki TZ umalizwe.
Haya basi! Admin funga Huu mjadala hadi SGR ya ki TZ ukamilishwe na uanze ufanyikazi!
NAKUSIHI admin!
Huu sasa UTOTO na UJINGA wa Hali ya juu.