kupo rafu sana halafu sijui hiyo highway wameijenga kwa nini...[emoji2] [emoji2]i knw the place is called kondolee hapa ndipo watu wa hali ya chini sana huishi kwenye vibanda vyao
View attachment 791619
about last year... hahaha[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23]lol ati metropolitan......hahaha
Nilipita hio barabara weekend iliopita[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ
ma-comrade bila shaka mnaikumbuka ile project ya kijichi-tuangoma ambayo ilitakiwa kukamilika mapema mwaka huu.
nilipost maelezo sambamba na picha zake
hapa mwaka 2017 mwezi september. (refer the post above).
well, this is june 2018,mambo ya ile project yapo on fire...bumper to bumper... hapa kazi tu...porojo tumeachia wakenya.
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]
View attachment 791676View attachment 791679View attachment 791683View attachment 791685View attachment 791686
anord huyo......chek jinsi alivyotoa macho......"wasee",
nimeokota ID ya mkenya.
bila shaka muhusika atakuwa ni mmoja ya wakenya wanaotoa porojo hapa jf...please njoo uchukue ID yako.
[emoji116] [emoji116] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
View attachment 791643
Wewe cheka....wenye akili waliona inastahili ndio maana wakatoa $300mlol ati metropolitan......hahaha
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]anord huyo......chek jinsi alivyotoa macho......
babkubwa mzazi.Nilipita hio barabara weekend iliopitaView attachment 791702 View attachment 791705 View attachment 791709
kilaza huyo... neno metropolitan limempa ukichaa...[emoji23] [emoji23]Wewe cheka....wenye akili waliona inastahili ndio maana wakatoa $300m
wanatakaga kota.......sasa wazichek juu jinsi zinavyo shine....[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ[emoji121]οΈ
ma-comrade bila shaka mnaikumbuka ile project ya kijichi-tuangoma ambayo ilitakiwa kukamilika mapema mwaka huu.
nilipost maelezo sambamba na picha zake
hapa mwaka 2017 mwezi september. (refer the post above).
well, this is june 2018,mambo ya ile project yapo on fire...bumper to bumper... hapa kazi tu...porojo tumeachia wakenya.
[emoji116] [emoji116] [emoji116] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]
View attachment 791676View attachment 791679View attachment 791683View attachment 791685View attachment 791686
Kama ambavyo akiona neno ESTATE anaona its a very posh thing!kilaza hiyo... neno metropolitan limempa ukichaa...[emoji23] [emoji23]
Zimejaa kibao hazina watu...75m tuwanatakaga kota.......sasa wazichek juu jinsi zinavyo shine....
Hayo yote haijalishi. In its current state, Tanga haifai kuitwa city hata kidogo. it's far from being called a city. Kwa upande wa planning hilo ntakubaliana nawe. It's well-planned than any town in tz, dar included ila kuitwa city hapo sujui mlitumia which guidelines. Tanga ni ndogo sana for a city status. Hata Nakuru sio city huku kwetu but ni kubwa tena imeendelea kushinda Tanga mbali sana
shida ya wakenya wanazuzuka sana na meneno ya kingereza. [emoji23] [emoji23]Kama ambavyo akiona neno ESTATE anaona its a very posh thing!
Ushamba....hawa na Wazimbabwe ukikutana nao Ulaya utashangaa wanavyotetemekea wazungu! Ni matokeo ya kutawaliwa na wazungu hadi leo.shida ya wakenya wanazuzuka sana na meneno ya kingereza. [emoji23] [emoji23]
haya leta estate za kisumu tuanze
Kesho nitaenda na novel yangu kupumzika pale.basi jamaa wako vzrπππππ
noma sana mkuuNilipita hio barabara weekend iliopitaView attachment 791702 View attachment 791705 View attachment 791709
nasema keta estate za kisumu alaf tuone kama utabaki humu salamaππππ is kisumu a city wallah sijapata ona town ya kipuuzi kama kisumyour admins made sure I never use the app.