joto la jiwe
JF-Expert Member
- Sep 4, 2017
- 26,111
- 46,621
Any one in here who can't use google, is not suppose to transfer his/her ignorance to others, this topic was discussed extensively in the past, all evidences were brought, now it is nor longer a trending topic, what we can help you is to refer you to where you can find those evidences, we are sorry for that.When you say something, it's common sense that you bring forth evidence otherwise everyone would say ridiculous things and claim 'evidence has already been provided in the past'. Unfortunately not everyone has a brain for brain especially on this forum.
Nionyeshe ni wapi nilisema kuwa nchi zote zinatumia diesel halafu nitakutumia shillingi elfu mia mbili ya Tanzania sasa hivi kwa Mpesa yako. Utanitumia namba hapo kwa inbox. I am serious.kutumia diesel sio nchi zote ndugu ukiona mtu anatuamia umeme ujue anapunguza gharama za uendeshaji na efficiency pia sasa unataka kubishana na ukweli au??ππππ
Next time you post something please bring forth evidence to confirm your claims.Any one in here who can't use google, is not suppose to transfer his/her ignorance to others, this topic was discussed extensively in the past, all evidences were brought, now it is nor longer a trending topic, what we can help you is to refer you to where you can find those evidences, we are sorry for that.
Jay yeye anapinga na anajaribu kuonyesha kwamba Kenya SGR is mainly intended for cargo that's why mliamua kujenga diesel badala ya electric, yeye anadai kwamba for cargo train, diesel engine is better than electric ones. Ukitaka kujua kwamba ni mtu wa ajabu, eti anadai kwamba electric locomotive ni nzuri tu kwa light trains na passenger trains because of the speed, but can't pull heavier cargo wagon, jaribu kufuatilia posts zake utacheka sana.Ni vizuri umekubali kuwa kuna nchi ambazo bado zinatumia diesel kubebea mizigo.
Nadhani tumeelewana kwa sababu mimi najua umeme ni ya maana kushinda diesel kwa vitu vingi tu ikiwemo mambo ya environmental conservation n.k. Ni sawa train za umeme ni bora kushinda za diesel na hakuna anayepingana na hiyo.
Naelewa. Mimi natatoa maoni yangu bila kumtaja mtu yeyote. Kwa maoni yangu electric train inaeza vuruta mizigo ya aina yoyote. Mahali nipo nimeona mara mbili train ya umeme ikivuruta shehena ya miti iliyokatwa. Train yenyewe ilikuwa kama 500 metres long. Kila mti ulikuwa mkubwa na mnono na ilikuwa imejaza hizo miti kibao tu. Sijui kama neno mti ni sahihi au mbao ndio sahihi lakini you get the point.Jay yeye anapinga na anajaribu kuonyesha kwamba Kenya SGR is mainly intended for cargo that's why mliamua kujenga diesel badala ya electric, yeye anadai kwamba for cargo train, diesel engine is better than electric ones. Ukitaka kujua kwamba ni mtu wa ajabu, eti anadai kwamba electric locomotive ni nzuri tu kwa light trains na passenger trains because of the speed, but can't pull heavier cargo wagon, jaribu kufuatilia posts zake utacheka sana.
Kifupi ni kwamba electric engines mara nyingi ni more powerfull kuliko diesel engines, kwa wanaojua engineering watakumbuka kitu kinachoitwa "Mechanical advantage", so much energy is wasted in diesel engines to move very many engine parts and heat energy, also fuel combustion is not 100%, most of diesel engines have MA less than 45%, while that of electric engines are around 75%Naelewa. Mimi natatoa maoni yangu bila kumtaja mtu yeyote. Kwa maoni yangu electric train inaeza vuruta mizigo ya aina yoyote. Mahali nipo nimeona mara mbili train ya umeme ikivuruta shehena ya miti iliyokatwa. Train yenyewe ilikuwa kama 500 metres long. Kila mti ulikuwa mkubwa na mnono na ilikuwa imejaza hizo miti kibao tu. Sijui kama neno mti ni sahihi au mbao ndio sahihi lakini you get the point.
πππππππYou are among few fool people here, so every time when someone requests evidence must be provided directly, even if it has already provided in the past, are you mentally ok?
Usisahau kuunganisha kwamba Kenya ina watu masikini wengi wanaokufa kwa njaa kuliko Rwanda, Uganda na Tanzania combined haifiki.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Nairobi 6.000 millionaire Uganda tz combined haifiki
[emoji86] [emoji86] [emoji85] [emoji85]
Huyo muache statistics anatoanga kwa mkun**du ,the only thing that he knows ni kusherekea travelator na a380 kutua jniaNext time you post something please bring forth evidence to confirm your claims.
Huyo muache statistics anatoanga kwa mkun**du ,the only thing that he knows ni kusherekea travelator na a380 kutua jnia
karibu sana mgeni ππππNairobi 6.000 millionaire Uganda tz combined haifiki
heheh umezidiwa point unaanza kutoa matusiππHuyo muache statistics anatoanga kwa mkun**du ,the only thing that he knows ni kusherekea travelator na a380 kutua jnia
Hawa wageni wametoka fesibuku wanakuja jamii Forum kujifunza ku argue na kaka zao [emoji23]karibu sana mgeni ππππ
Ha! Bara bara hii!!
Hawa wanafaida ganiNairobi 6.000 millionaire Uganda tz combined haifiki
Basi mtihanihehehe highway hioππππ