joto la jiwe
JF-Expert Member
- Sep 4, 2017
- 26,111
- 46,621
Inajulikana hivyo kwamba ninyi mnarhamini zaidi kiingereza, na mnakihusisha na civilization au kuwa educated, kifupi ninyi ni miongoni mwa watu hovyo msiojitambua hapa Africa, wazungu kwenu ni zaidi ya Mungustop being petty....sasa tunashindana ownership ya lugha tena? FYI, kenyans hawakidhamini kiswahili pengine tu wale wa coast ila heri wazungumze sheng, kiingereza au lugha za mama..tunazungumza tu kwa ajili ya mawasiliano...this arab guy😀😀😀
fatilia uzi...utapata jibu lakoUwanja Mpya tunao ujenga na hizo ndege Mpya zitakuwa shida sana kwenu inabidi wakenya mjipange upya
Wewe ujui kitu tunajenga kinaitwa terminal 3 airportGood gracious! Before ''dreamlining'' of flying to USA first work on capacity building to meet the best of aviation industry practices. Europe could be the best to gauge the waters if at all first you can fulfill EU stringent safety standards. Forget US for the next coming one decade or so if lucky!
Wewe ujui kitu tunajenga kinaitwa terminal 3 airport
Hapo umewapa ushauri mzuri wakivunja kibera wazungu na vyombo vyao vya habari wataisahau KenyaSasa waje Kenya kufanya nn buda?lakin kibera msiivunje inaweza saidia kukuza utalii
stop being petty....sasa tunashindana ownership ya lugha tena? FYI, kenyans hawakidhamini kiswahili... pengine tu wale wa pwani... ila heri vijana wazungumze sheng, middle class wazungumze kiingereza na wengine lugha za mama..tunazungumza tu kwa ajili ya mawasiliano....you can keep it if it makes you happy.....this arab guy😀😀😀
We mkenya mpuuziii kweli kwani kazini suti ndo zinafanya kazi au watuunafaa uishi nairobi hata wiki moja tu...weather shwari kabisa..huko Dar sijui huwa mnaishi aje huko..nchi yenye joto kana kwamba mpo kwenye oven...hivi nikuulize, watu huwa wanavaa suti wakienda kazi kweli na joto hilo lote??
Terminal III capacity yake ni 6M ukiunganisha na terminal I and II jumla itakuwa 9M. Siyo haba rafiki.Jengeni hata terminal 4 but the fact remains that you'll be flying those dreamliners to your dreamland and not to USA in the foreseeable future!
mpuuzi mamakoWe mkenya mpuuziii kweli kwani kazini suti ndo zinafanya kazi au watu
kwanza wangejua huwa tunaongea kiswa sanifu hapa tu kwa ajili yao hawa washamba😀😀😀Kiswahili ni ya kuomba maji na kubargain bei,khalas! Asituletee
Mpumbavu wewe njoo dar uone Watoto wakijiachia kanga moja mademu wanavaa transparent clother hadi raha au nikutumie picshuwa nachukia sana nchi zenye joto...ndio maana hata Mombasa kuenda mimi ni sababu ya kujivinjari tu na wala si biashara...siwezi hata nikawekeza shilingi yangu Mombasa hata kuwe na nini...joto la Pwani hapana!!! no no no no no!!! never never!! mtu hajafika hata kazini pale Kariakoo CBD ashaanza kupambana na jasho...
huwa nachukia sana nchi zenye joto...ndio maana hata Mombasa kuenda mimi ni sababu ya kujivinjari tu na wala si biashara...siwezi hata nikawekeza shilingi yangu Mombasa hata kuwe na nini...joto la Pwani hapana!!! no no no no no!!! never never!! mtu hajafika hata kazini pale Kariakoo CBD ashaanza kupambana na jasho...
huwa nachukia sana nchi zenye joto...ndio maana hata Mombasa kuenda mimi ni sababu ya kujivinjari tu na wala si biashara...siwezi hata nikawekeza shilingi yangu Mombasa hata kuwe na nini...joto la Pwani hapana!!! no no no no no!!! never never!! mtu hajafika hata kazini pale Kariakoo CBD ashaanza kupambana na jasho...
mpumbavu mamakoMpumbavu wewe njoo dar uone Watoto wakijiachia kanga moja mademu wanavaa transparent clother hadi raha au nikutumie pics
Ujui neema iliyopo tz wewe kima tz kunakila kitu maeneo yenye baridi sana kama ulaya yapo na yenyejoto kama Saudi yapo tena maeneo yenye baridi ya tz yanabaridi kuliko eneo lolote Kenya hadi barafu zina angukaga kama mvuaniwakumbushe kuwa nchi zenye baridi huwa zina perform vizuri kiuchumi kuliko nchi zenye joto kali
thubutuuuu!!mnataka tuwe na akili kama zenu???Maziwa ya mbwa very nutritious inafaa nyie watu wa Mihogo mnaokumbwa na malnutrition mjaribu pia.
Ilo eneo ni kubwa sana nikama Nairobi × 4 hivyo yanaonekana majengo marefu sana pekeyakekwenye picha hio majengo yamewachana wachana gap kubwa kubwa? hata sijui huyo jamaa alikuwa anafiiri nini akileta picha hio....miji kama Abidjan na Luanda zipo na picha bora zaidi ukipiga kutoka hio angle...natumia mfano wa miji hii sababu nairobi haina bahari
Sikuzote wakenya mnasema dar majengo yapo karibu karibu sana ni kweli sasa vipi Leo unasema majengo yameachana sana hiyo pics imechukuliwa Kwa mbali sana ukubwa Wa ilo eneo nairobi inaingia x4 waulize wakenya aliofika darkwenye picha hio majengo yamewachana wachana gap kubwa kubwa? hata sijui huyo jamaa alikuwa anafiiri nini akileta picha hio....miji kama Abidjan na Luanda zipo na picha bora zaidi ukipiga kutoka hio angle...natumia mfano wa miji hii sababu nairobi haina bahari
kima mamako...barafu ndio nini wewe kenge?...kwani barafu haipo Kenya😀😀😀ebu tumia akili pumbav mkubwa wwUjui neema iliyopo tz wewe kima tz kunakila kitu maeneo yenye baridi sana kama ulaya yapo na yenyejoto kama Saudi yapo tena maeneo yenye baridi ya tz yanabaridi kuliko eneo lolote Kenya hadi barafu zina angukaga kama mvua