Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kwenu pia kuna skendo za uwanja wa Talanta ila huwezi kuzungumzia, angalau Ichoboy anazungmzia skendo za ufisadi viwanja vya Tanzania.

View: https://x.com/_briankorir/status/2117133918214205498
Nimeona pia ujumbe wenu kutoka WB kuhsuu SGR.

View: https://x.com/ntvkenya/status/2118054136004698295

It's not about Kuzungumzia, it's about knowing another country well. Tanzanians are so concerned with Kenya to a point you all know everything that happens in Kenya. On the other hand no Kenyan is concerned with Tanzania that's why we don't have idea of the rot going on in your county.

This picture always do a proper explanation.

1793870857650.png
 
It's not about Kuzungumzia, it's about knowing another country well. Tanzanians are so concerned with Kenya to a point you all know everything that happens in Kenya. On the other hand no Kenyan is concerned with Tanzania that's why we don't have idea of the rot going on in your county.

This picture always do a proper explanation.

View attachment 3705008
So you don’t know your county well?
Hivi sio wewe huwa unapost habari za Tanzania mara kwa mara humu?
Sio wewe unafahamu hadi Mbeya city?
So haufahamu kinachoendelea kunyaland ndio maana hupost?
Ukiambiwa utoe ushahidi wa hiyo picha unapotea!
Tupo zama za mitandao ya kijamii unaweza ku google chochote, acheni kumshobokea Ichoboy maana kwenyu ni mbaya zaidi.

View: https://x.com/moraatimes/status/2118203220703256688
 
So you don’t know your county well?
Hivi sio wewe huwa unapost habari za Tanzania mara kwa mara humu?
Sio wewe unafahamu hadi Mbeya city?
So haufahamu kinachoendelea kunyaland ndio maana hupost?
Ukiambiwa utoe ushahidi wa hiyo picha unapotea!
Tupo zama za mitandao ya kijamii unaweza ku google chochote, acheni kumshobokea Ichoboy maana kwenyu ni mbaya zaidi.

View: https://x.com/moraatimes/status/2118203220703256688

Your understanding is so poor. If logic were a train, you would still be stuck at the bus station.
 
So you don’t know your county well?
Hivi sio wewe huwa unapost habari za Tanzania mara kwa mara humu?
Sio wewe unafahamu hadi Mbeya city?
So haufahamu kinachoendelea kunyaland ndio maana hupost?
Ukiambiwa utoe ushahidi wa hiyo picha unapotea!
Tupo zama za mitandao ya kijamii unaweza ku google chochote, acheni kumshobokea Ichoboy maana kwenyu ni mbaya zaidi.

View: https://x.com/moraatimes/status/2118203220703256688

hio ishaisha 😂
 
Back
Top Bottom