Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

pole sana Teargass
1793572897390.png
 

kwasababu umesema sina akili
wacha nikujibu mara nyingi hao watu ni wale wanaishi mipakani kuna uhuru wa biashara au ujirani mwema ndio wanavuka huku wananunua bidhaa na wa huku hvo hvo ila hio hukuti kwenye supermarket za kenya nakwambia, ww utanifundisha nn mm mzee? mm nimetemebea kila kona ya kenya utanifundisha nn mimi??
 
kwasababu umesema sina akili
wacha nikujibu mara nyingi hao watu ni wale wanaishi mipakani kuna uhuru wa biashara au ujirani mwema ndio wanavuka huku wananunua bidhaa na wa huku hvo hvo ila hio hukuti kwenye supermarket za kenya nakwambia, ww utanifundisha nn mm mzee? mm nimetemebea kila kona ya kenya utanifundisha nn mimi??
Yah akili huna,
So zimeandikwa bei za ksh ili ziuzwe Tanzania?
1793602558564.jpeg
1793602512829.jpeg
 
Back
Top Bottom