Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hakuna basi linatengenezwa Kenya.

Leta ushahidi hapa. Huu ni mjadala wenye watu akili timamu

Huu siyo uzi wa machawa wala wakaza fuvu.

Punguza kutafuna mirungi, uwe na logic.

TZ ina-export SUKARI kwasasa.

Hili ya kuua viwanda unasema wewe.

Yaani kiwanda binafsi, kinauliwaje?

Kiwanda kipi?

Una illusions?

Punguza hii illusions ya uchawa.

Huu siyo uzi wake.
una export sukari kwenda wapi?😆😆😆😆
nikikwambia uchawa ni cancer ya taifa hili nakosea? hvi kweli mm nina haja ya kubishana na mtu kama wewe
 
una export sukari kwenda wapi?😆😆😆😆
nikikwambia uchawa ni cancer ya taifa hili nakosea? hvi kweli mm nina haja ya kubishana na mtu kama wewe
Ni muendelezo wa kuonesha uwezo wako mdogo wa kufikiri.
1793210107508.jpeg
 
Ni muendelezo wa kuonesha uwezo wako mdogo wa kufikiri.
View attachment 3700454
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 na kweli nimeamini uchawa ni cancer ya hii nchi



IMG_3419.jpeg
 
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣 na kweli nimeamini uchawa ni cancer ya hii nchi



View attachment 3700462
Kila anayekuambia ukweli unamuita chawa!
 
Back
Top Bottom