Teargass
JF-Expert Member
- Apr 23, 2018
- 31,893
- 34,616
So penye wanatoka hakuna slums? No wonder unajiita Mganga na Umbwa.View attachment 3684119View attachment 3684120
Maku mtalii hawezi kushangaa BRT kitu ambacho kwao kipo,niambie hapo naikundu mbona watalii awashagai maghorofa instead off wanaishangaa kibera,so ni haki yao kushangaa huo uchafu wenu wa bus casino,tukiwaambia dar kama ulaya mnakataa 🖕🖕
Your public transport is boring.Maku hapa mzungu atashangaa kitu gani while anajiona kama yupo ulaya tu
View attachment 3684138