Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Can you read English? I didn't say millionaires move from rich countries to poor countries, I said people from richer countries come to poorer countries and become millionaires all the time. The fact that you can't understand such a simple context disqualifies you from earning my attention. I am not reading the rest of your hogwash.
Najua unaumia kwa sababu Tanzania imekuwa majuu ya Wakenya
 
It just means Kenyans are more entrepreneurial and have more disposable income.
The richer the country, the more its business people expand outside the borders.
Kwani si ni mwaka huu Wakenya milioni 3 walikuwa wanaface njaa. Kwani ukikubali tu kuwa Tanzania ni majuu yenu unaumia wapi 😂😂

View: https://youtu.be/TEjiTIj0DyY?
 
That's still better than a begger, a househelp or a mitumba dealer. That's what your people do here and that's why their remittances to bongoland are low.
It's because Kenya maisha ni magumu. Hao watu wameondoka Tanzania wameenda shithole country, sehemu ambayo hata wazawa tu wanaishi maisha magumu wakati Watanzania wenzao wanatajirikia hapahapa nyumbani
Tanzania ndio nchi pekee ya kutafuta maisha hapa East Africa. Huko kwingine especially Kenya ni matatizo matupu
 
Maku umeniquote mara 2 na mention 1,it seems umeumia sana kuambiwa ukweli 🖕😄😄
Naona zako zimeshika
1790165909111.png
 
Halafu utawasikia hawa mbwa humu wanasema tunawachukia si tungewapunguza warudi kwao?
Wamejaa huku kila sehemu, wako hadi Mbeya almost 1300km from their capital wengine wapo Tunduma almost 1400km from their capital wanatafuta maisha mazuri, ila hawana shukrani wanalialia mitandaoni eti tunawachukia.
Tanzania is feeding a lot of families in Kenya and yet mijitu yao haina shukrani
 
Huyu Peter Foti Mushi ni kweli ametekwa na ni mtu namfahamu kwa ukaribu na tuko na contact na familia yao. Ila watekaji na wauwaji ni kikundi kinachofadhiliwa na foreign organization(s) kama ilivyokuwa kipindi cha Magufuli.

Baada ya kuwateka, watu wa kwanza kupewa habari na clips zautekaji huu ni hili genge la Chadema.
All in all ni kundermine Tanzania, CCM na serikali zake, iliyopita na hii ya sasa.
Mkuu, hili ni tatizo letu lazima tujue namna ya kudili nalo.

Tatizo halitatuliwi kwa kulikataa au kusingizia watu.

Kama ni watu wa nje, maana yake tayari tuko kwenye TOTAL FAILURE.
 
Back
Top Bottom